Brys

Daoj này cũng nhiều ae lập thớt vì vụ này nên mình cũng không nói nhiều mà vào thẳng vấn đề luôn

Tình hình là mình dang kết cái balo đựng máy tính 15' mà muốn đổi cần có 2500kpoint lận, 1 mình mình reg thì không biết bao giờ mới có đuợc. Sẵn có ít điểm Fshare vip nên lên đây lập thơt trao đổi vơi a-e nhằm 2 bên cùng có lợi.

Điều kiện để nhận acc vip Fshare 1 ngày từ mình như sau ( ae đọc kỹ kẻo sau này lại kiện cáo nè )

1. các bạn vào và đăng ký tk từ link sau :

2. Số lượng acc đăng kí từ link refer trên ít nhất 10 acc

3. các bạn gửi tên acc mà các bạn đk từ link refer trên và tên tài khoản Fshare của bạn vào mail [email protected] mình sẽ xác nhận - Chủ ý chỉ nhưng acc đk thành công và tk kaspersky care của mình nhận được thông báo được +10kpoint thì tk đó mới được chập nhân. Mính sẽ chụp ảnh những acc mà cá bạn đã reg được lên đây nhăm tránh bảo mình lừa đảo OK!

4. Sau khi check thấy các bạn đủ điều kiện mình sẽ chuyển 1000 điểm tương đương 1 ngày vip fshare tới tk fshare của bạn.

5. Sau khi nhận điểm thành công các bạn vui lòng trở lại tớt này để confirm giúp mình

Số lượng víp có hạn nên mọi người hãy nhanh tay nào

Bonus thêm cái hình balo mà mình kết:

link dẫn tơi em nó đây:

Thank mọi người đã đọc bài của mình. Dù ủng hộ hay không ngr hộ xin cá bạn cũng đừng nói lời xúc phạm. Mình cảm ơn

trongthanh9285

mời các bạn vào group facebook để cùng trả lời câu hỏi, cùng kiếm quà nhé

cần chi mà mất công vậy trùi, thay vì reg 1 acc thế thì treo thưởng 1k điểm là 2 acc gmail, vui vẻ.

1 acc gmail dc 4-5 lần đk , cứ từ từ mà nhân lên

Các chủ đề có liên quan khác