Phần mềm hữu ích với Internet
By mr_huy_2004
#601457 Fake IP làm tuốt luốt hết cần gì phải disconnect khổ sở quá, Ultrasuft ấy, có 3 tuỳ chọn, cứ xoay vòng làm nhiêu cái chả được khổ nỗi h làm sao reg dc tài khoảng gmail mà không cần xác nhận qua điện thoại kìa, huhu

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By xllx_nh0c_teen_xllx
#601458 khổ nỗi h làm sao reg dc tài khoảng gmail mà không cần xác nhận qua điện thoại kìa, huhu sax.kém thế bác.chỉ cần 1 cái gmail thôi bác biến nó thành 1 tỷ cái gmail cũng ok luôn.

vi du:
[email protected] [email protected] [email protected]
[email protected] (cộng tới 1tỷ nhé) gmail nó đều hiểu là 1.và bất kì thư nào gửi đến 1 trong các mail trên nó đều được gửi tới [email protected]
By juicy_fruit1210
#601461 sax.kém thế bác.chỉ cần 1 cái gmail thôi bác biến nó thành 1 tỷ cái gmail cũng ok luôn.

vi du:
[email protected] (cộng tới 1tỷ nhé) gmail nó đều hiểu là 1.và bất kì thư nào gửi đến 1 trong các mail trên nó đều được gửi tới [email protected] Kiểu này Kaspersky nó check phát là đi chơi đó pro ơi

khổ nỗi h làm sao reg dc tài khoảng gmail mà không cần xác nhận qua điện thoại kìa, huhu Reg yahoomail nhanh hơn bạn à. Khi xảy ra lỗi 999 do truy cập quá nhiều thì dùng Fake IP ấy
By minhtoanwave
#601462 sax.kém thế bác.chỉ cần 1 cái gmail thôi bác biến nó thành 1 tỷ cái gmail cũng ok luôn.

vi du:
[email protected] (cộng tới 1tỷ nhé) gmail nó đều hiểu là 1.và bất kì thư nào gửi đến 1 trong các mail trên nó đều được gửi tới [email protected] thằng kaspersky care này không dễ ăn vậy đâu bạn, sử dụng dấu . thì dc còn .. hay + thì không dc
By Ransom
#601466 Mới hôm qua đến giờ mình vào thử đọc kỹ và chơi thì thấy cg lên nhanh các bạn à

Mẹo thế này,

1, các bạn cứ vào Mục Góc thư giãn, giải câu đố:

- 20 người trả lời nhanh sẽ được 15 điểm-> rồi giảm dần đến 5 điểm

các bạn cứ copy nguyên văn bản của câu đố, paste vào google rồi search đáp án. 1 loáng là xong khoảng 7-8 câu.

2, Copy truyện cười, hay câu đố, gửi thành công là được 5 điểm. Thấy cg nhanh mà không bị lỗi gì.

--> Bạn nào có hứng thú chơi cho vui thì cứ chơi. K chơi thì thôi xin đừng ăn nói bất lịch sự quá
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym