Phần mềm hữu ích với Internet
By bonbon140802
#601225 ... phải đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng ... không thì dính chưởng ... với bác viet heo nề ...hì.hì...

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hoaithuan
By kimnguu58
#601227 ừh Vt có nhiều cái làm phật ý khách hàng lắm, nhưng được cái sóng nó mạnh, về nông thôn đôi khi chỉ mình nó có sóng đành sống chung vs lũ thôi bạn àh.

còn khâu nhân viên chăm sóc khách hàng thì bây giờ gọi lên toàn gặp đực rựa nghe máy, buồn chả muốn gọi.

Mobifone được cái mấy cô nhân viên chực đt nói chuyện êm tai.
By love_is_blue64
#601228 các bạn cứ xàm, chuyện đó thì có gì mà gọi là lừa âu.

1- kinh doanh

2-hệ thống kỷ thuật

3-nhân viên trực điện thoại

3 cái ấy đôi lúc không đồng bộ bác à. là con người thì cũng chịu khó thông cảm chút. có 5.500k/tháng mà cũng than trời trách đất. bác nói nghe như shit. đã làm ăn thu phí thì phải quan tâm tới chất lượng chứ. Có 5k5/tháng không than trời trách đất sao nó không free mịa đi.

Hồi trước tui cũng đk MCA sau đó 2-3 tháng chả thấy tn tin nhiếc j mà tiền cứ trừ đều đều, cũng không biết trừ vì gì nữa phải gọi hỏi tổng đài.
By thebao.buzzlove
#601230 Mình thấy viettel hay gì cũng bt, có xài bao nhiêu đâu, dịch vụ cũng chả đăng kí gì. Nt thì toàn onl facebook trên Dt rồi chat . Bạn bè gì mà onl đều đều
By Terran
#601231 ừh Vt có nhiều cái làm phật ý khách hàng lắm, nhưng được cái sóng nó mạnh, về nông thôn đôi khi chỉ mình nó có sóng đành sống chung vs lũ thôi bạn àh.

còn khâu nhân viên chăm sóc khách hàng thì bây giờ gọi lên toàn gặp đực rựa nghe máy, buồn chả muốn gọi.

Mobifone được cái mấy cô nhân viên chực đt nói chuyện êm tai. Đâu chỗ nào mà chẳng có sóng vina/mobi nếu sóng 1 trong 2 thằng yếu thì dò mạng thủ công chọn lại thằng kịa! chẳng bao giờ lại không có sóng! 2 thằng này roamming với nhau lâu rồi trừ sài gòn và hà nội thì chỗ nào cũng ok hết! kinh nghiệm khi đi về tỉnh lẻ là vậy!
By Gerrell
#601232 vãi các bác! nếu là em thì em gọi điện lên số điện thoại phản ánh chất lượng dịch vụ chăm sóc khách hàng cho ccmn đê! lâu ùi không gọi nhưng mà ở chỗ chi nhánh của nóa bao giờ cũng có cái bảng ở đầu lối vào ý ạ!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym