Phần mềm hữu ích với Internet
By smilesmile_lita
#596950 { Soạn tin Mimax gửi 191 sau đó tắt nguồn điện thoại 2G đi nhé}

sao lại hành động kỳ quặc vậy ta,ko hỉu

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By conongnhobe_bmt3
#596951 Mình có 40k, đăng kí mất 30k! Vậy 10k còn lại có bị trừ cho việc vào mạng không nhỉ?
By thanhtuan_83lk
#596952 Mình mới mua D-com Viettel 3G và biết có gói cước MIMAX. Nhưng mình đăng kí hoài mà k được. Sim mình đang xài là Sim lúc mua D-com đã có sẵn. Ai có thể chỉ giùm mình cách đăng kí MIMAX vs được không(mình chưa là SV)
By Jar
#596953 Mình mới mua D-com Viettel 3G và biết có gói cước MIMAX. Nhưng mình đăng kí hoài mà k được. Sim mình đang xài là Sim lúc mua D-com đã có sẵn. Ai có thể chỉ giùm mình cách đăng kí MIMAX vs được không(mình chưa là SV) sim D-com không đăng ký được Mimax mà chỉ đăng ký được chức năng mức cước tối đa(MCTD) thôi bạn nhé.

chỉ các sim di động có thoại thông thường mới đăng ký được Mimax.
By hoangan5599
#596954 sim D-com không đăng ký được Mimax mà chỉ đăng ký được chức năng mức cước tối đa(MCTD) thôi bạn nhé.

chỉ các sim di động có thoại thông thường mới đăng ký được Mimax. chuẩn VT nằm vùng là đây. đại ca có thể thả cho ae hack dc không ạ . bị bóp nghẹn rùi
By bnoo_chan
#596957 ai sài gói mimax rùi cho mình hỏi chút :

VT có TK 1(TK chính) + TK 2(TK khuyến mãi) , mình mới đăng ký thì nó trừ vào TK 1 , vậy tháng sau nó có trừ vào TK 2 không các bạn ? Hỏi thêm là đầu tháng hay cuối tháng nó trừ tiền TK vậy ??
By anhphailamsao_khiemkhongobenanh
#596958 Tình hình là mình xài d-com 3g của viettel . mình thấy lúc thì nó mạng UMTS lúc thì lại HSPA . nếu giờ mình đăng kí MCTD 120k thì nó có ổn định là UMTS hay k ??
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online