Phần mềm hữu ích với Internet
By ranma_akane
#596940 Chào bạn, Đăng kí Mimax yêu cầu bạn phải sử dụng thiết bị 3G, đối với Dcom, bạn phải chuyển về chế độ UMTS để đăng kí, nếu thuê bao bạn đang dùng là HS-SV thì tài khoản tối thiểu để ĐK là 30.000đ ( 20.000đ thuê bao tháng Mimax và 10.000đ thuê bao tháng 3G), bạn kiểm tra lại xem nhé. chúc thành công nếu mình dùng sim 3G chỉ có thể truy cập internet ( không nghe gọi được) thì mình có thể đăng kí gói cước Mimax được không bạn
By quang_gio
#596941 nếu mình dùng sim 3G chỉ có thể truy cập internet ( không nghe gọi được) thì mình có thể đăng kí gói cước Mimax được không bạn như mấy bạn ở trên nói không được bạn nhé, chỉ có sim thường bao gồm các gói cước nghe gọi nt như economy, ciao, tomato, hischool, student,... mới có thể ĐK được gói này.Bạn có thể dùng sim nghe gọi để ĐK. Sim không thể nghe gọi, nt như bạn nói là sim chỉ dùng để vào mạng, viettel không cho phép sim này ĐK mimax mà chỉ cho phép ĐK mức cước tối đa.
By hi_sam
#596942 sim dcom đi kèm khi mua không đăng kí được MIMAX bạn nhé. Tham khảo các gói cước tại: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Nếu muốn sử dụng gói MIMAX thì bạn có thể mua sim khác đăng kí rồi lắp vào dcom sử dụng nhé
By Taji
#596943 Chào bạn, Đăng kí Mimax yêu cầu bạn phải sử dụng thiết bị 3G, đối với Dcom, bạn phải chuyển về chế độ UMTS để đăng kí, nếu thuê bao bạn đang dùng là HS-SV thì tài khoản tối thiểu để ĐK là 30.000đ ( 20.000đ thuê bao tháng Mimax và 10.000đ thuê bao tháng 3G), bạn kiểm tra lại xem nhé. chúc thành công sim thường thì mất bao nhiu tìn hả bạn(cả 3G nhé)
By Mabsant
#596948 Tình hình là mình định đăng kí gói cước Mimax dùng trên Dcom mà sao đk hoài mà không được, mọi người giúp giùm với !!!!!

Mình đã thử đk bằng cú pháp mimax gửi 191

tin nhắn trả về là yêu cầu của quý khách không hợp lệ ... ??? Yêu cầu nhé:

Thứ nhất: Nếu sim của bạn là hs-sv thì tài khoản phải >= 30k. Còn với sim thường >= 50k.

Thứ hai: Bạn bỏ sim vào điện thoại hộ trợ 3g mà đăng kí. Còn không thì lấy điện thoại 2G củng được { Soạn tin Mimax gửi 191 sau đó tắt nguồn điện thoại 2G đi nhé}.

Thứ ba: Bỏ vào dcom ===> Lướt web thui nào...

Chúc bạn thành công.
By kikocay1612
#596949 { Soạn tin Mimax gửi 191 sau đó tắt nguồn điện thoại 2G đi nhé}

sao lại hành động kỳ quặc vậy ta,ko hỉu
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym