Phần mềm hữu ích với Internet
By phat_hung
By thang_ngo_2002
#597015 đã phá được rồi nhé các bạn . tốc độ tăng dần trong 5s . max xấp xỉ 700kb/s ! phá bằng cách j vậy bác , inbox cho e được không , thank bác nhiều
By Aditeya
#597016 Thank bác nhá. Cách này khá ổn khi down bằng IDM trên youtube. Nhưng chỉ cần ngắt download thì mạng lại chậm. Nhưng thế cũng là tạm ổn rồi. Chờ xem có cách nào khai thác tốt không
By never_give_up_13
#597017 Thank bác nhá. Cách này khá ổn khi down bằng IDM trên youtube. Nhưng chỉ cần ngắt download thì mạng lại chậm. Nhưng thế cũng là tạm ổn rồi. Chờ xem có cách nào khai thác tốt không giờ khó phá băng thông lắm. nó fix từ từ rồi củng hết
By nam_baby89
#597018 Thank bác nhá. Cách này khá ổn khi down bằng IDM trên youtube. Nhưng chỉ cần ngắt download thì mạng lại chậm. Nhưng thế cũng là tạm ổn rồi. Chờ xem có cách nào khai thác tốt không Sao mình cũng làm như vậy mà cũng chẳng lên được tí nào là sao , ngắt rồi bật lại cả chục lần
By luong_luyen

bố nó cũng chả hack được, chém gió thôi bạn à Không biết gì thì im cái mồm vào tui có người lam bên mobi nè vẫn phá được và hiện tại chưa fix cách này nhưng nếu share giống như vụ m-i090 thì fix là cái chắc.
By Torey
#597021 đề nghị DEL cái topic này, từ ngày lập ra cái topic này chả thấy ông nào share pháo j hết và làm cho cái F77 này trầm hẳn đi.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym