Phần mềm hữu ích với Internet
By anhsemaibenem006
By Jem
By congchuanhangheo.info
#596996 Thấy mấy bác la um sùm hết nào là phá băng thông này nọ đủ thứ hết rồi úp ảnh lên nửa mà thấy chả có bác nào share hết, toàn là chém gió. vai~... Nếu như các bạn úp hình lên như vậy cái nói là phá băng thông Miu thì như hình mình úp lên chắc củng gọi là phá băng thông chứ: Chú ý các bạn đòi có tiền mới share nói như các bạn vậy chắc thằng Mobifone nó ngu à nó không biết bỏ tiền ra nó mua rồi về nó fix lại à. Toàn là chém gió thôi lừa tiền người khác... các bạn nào có y định mua cách phá băng thông thì cần chú ý nha kẻo bị lừa.*** Của mình không phải là phá băng thông nha chỉ là do may mắn thôi. APN cái gì củng được các bạn download bằng IDM khi các bạn download các bạn bấm tạm ngừng xong cái bấm download tiếp làm nhìu lần như vậy sẽ được. Có khi làm 1 2 lần là được có khi làm cả chục lần mới được.khi bi bóp thì làm lại nha (Sử dụng cho các bạn nào download thường xuyên với dung lượng lớn)++ Trong quá trình tìm cách phá băng thông mình tìm ra 1 vài USSD nhưng không tìm ra cách phá băng thông miu. các bạn tets USSD99#, *3#, 3 : kiểm tra sdt *855# : Tra kết quả xổ số miển phí*103# : Xem gói cước đang sử dụng#*888*# : ra số gì mình củng không hỉu nửa*901#*646#*655#*62

0#..... các bạn thử cho vui

Chi la may man thoi...

ma cu um xum up vai cai oic di khoe la pha duoc...

chu chung no co biet con cec gi dau...

cu tu hao la ta day pha duoc

vai ca

p/s ma icon cam xuc ben vnzoooom nay xau qua

bye
By buivananh_xg
#596997 Xài bt làm sao dc.Đang tốc độ 32KB/s.Chỉ phù hợp với ai thích đọc báo từng trang 1 thôi
♥nghe nhậc đọc tin tức ..sài tạm .
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym