Phần mềm hữu ích với Internet
By rymeroz
#596865 Thấy mấy bác la um sùm hết nào là phá băng thông này nọ đủ thứ hết rồi úp ảnh lên nửa mà thấy chả có bác nào share hết, toàn là chém gió. vai~...

Nếu như các bạn úp hình lên như vậy cái nói là phá băng thông Miu thì như hình mình úp lên chắc củng gọi là phá băng thông chứ:

Chú ý

các bạn đòi có tiền mới share nói như các bạn vậy chắc thằng Mobifone nó ngu à nó không biết bỏ tiền ra nó mua rồi về nó fix lại à. Toàn là chém gió thôi lừa tiền người khác... các bạn nào có y định mua cách phá băng thông thì cần chú ý nha kẻo bị lừa.

*** Của mình không phải là phá băng thông nha chỉ là do may mắn thôi. APN cái gì củng được
các bạn download bằng IDM khi các bạn download các bạn bấm tạm ngừng xong cái bấm download tiếp làm nhìu lần như vậy sẽ được. Có khi làm 1 2 lần là được có khi làm cả chục lần mới được.khi bi bóp thì làm lại nha (Sử dụng cho các bạn nào download thường xuyên với dung lượng lớn)

++ Trong quá trình tìm cách phá băng thông mình tìm ra 1 vài USSD nhưng không tìm ra cách phá băng thông miu. các bạn tets USSD:

*99#, *3#, 3 : kiểm tra sdt

*855# : Tra kết quả xổ số miển phí

*103# : Xem gói cước đang sử dụng

#*888*# : ra số gì mình củng không hỉu nửa

*901#

*646#

*655#

*620#

..... các bạn thử cho vui

Chia sẽ cách xem video nghe nhạc trên zing không bị bóp băng thông.

Nói trước ai làm không được thỳ đừng cay cú la lối up sùm nhá

APN : m-i090

Vào mạng chọn chỉ GSM >> Áp dụng và bấm ok đợi chử EDGE VMS hiện lên

Tiếp theo vào mạng chọn Ưu tiên UMTS xong >> áp dụng >> ok

Đợi vài giây nó sẽ hiện lại chữ HSDPA VMS Xong bấm kết nối liền >> zo mp3.zing.vn thưởng thức nhá

Nếu không dc thì làm lại nha

Bác nào có cách hay thì góp ý nhá: Y.h: denden_1090
By hoahongcogai686
#596979 Những kẻ bảo là phải trả tiền mới chỉ cách phá bóp băng thông MIU là những kẻ muốn kiếm lợi thôi...dại gì mà đưa tiền cho nó
By lx_sh_zip
#596987 Những kẻ bảo là phải trả tiền mới chỉ cách phá bóp băng thông MIU là những kẻ muốn kiếm lợi thôi...dại gì mà đưa tiền cho nó không phá được đừng cay cú xong bảo scam chứ bạn, tội
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội