Chào mọi người,mình tham gia torrent cũng được gần 2 tháng. Cách đây vài ngày thì mình được biết đến HDVNBits. Mình đăng kí nhưng tracker không cho nữa. Đọc topic hướng dẫn tham gia tracker của HDVNBits mình thấy khó hiểu quá,vì về công nghệ mình không biết nhiều. Mình rất thích xem phim,đặc biệt là các bộ phim chiếu rạp. Do là sinh viên,được bắt mạng mà xài là quá lớn rồi nên các chi phí khác mình rất tiết kiệm. Nhiều lúc muốn được đi coi rạp mà khó khăn quá . Nay mong ai có lòng hảo tâm và dư " các yếu tố" gì đó trong HDVNBits xin invite mình với được không ? Mình xin đảm bảo sẽ giữ seed và duy trì ratio để không lãng phí sự giúp đỡ của các bạn

ID mình là : drakul05

Email : [email protected]

Thank mọi người đã đọc topic !

Hubert

Bạn vào topic đây mà xin invite nhé. Cũng dễ mà. Chỉ cần biết cách chơi torrent

nhoc_heyho

Tks bạn nhiều nhé

Mà khoan bạn ơi,ko có supporter cũng như không ~.~

Nếu bạn chưa tham gia một tracker nào thì cứ làm đầy đủ các bước khác để xin thử. Thấy mấy cái comment cuối cùng có nhiều bạn cũng chưa tham gia 1 tracker nào (chắc chủ yếu là chụp cái hình Utorrent có nhiều file đang seed là ok)

Không thì vào trang này để xin cũng được

Neilan

cũng muốn invite giúp bạn nhưng để invite cần tới 40000 điểm tích lũy trong khi mình chỉ có hơn 20000 à. Mà kinh nghiệm cho thấy thì những phim mới xuất hiện trên ketnooi.com/forum sớm hơn là trên HDVNBITS. HDVNBITS chỉ có ưu điểm là ra toàn phim chất lượng khủng + Dung lượng khủng => Down ở ketnooi.com/forum cho lành

Các chủ đề có liên quan khác