hình như mấy bạn lạc đề ,topic proxy mà j đâu bàn dcom không mono k hiểu vấn đề àh, Dcom là usb 3G của viettel. hiểu chua

kem_blue

Mạng 6M dow MF được 700KB có cần add cái này không mấy bác ổn rồi đó bạn

caibichthuy

Mạng 6M dow MF được 700KB có cần add cái này không mấy bác Bác dùng mạng nào vậy VNPT ah` em dùng FPT mạng cũng 6M down chậm rì 100-200k , có proxy vào mới Max được nhưng cũng tùy từng ngày kiếm được põy ngon . MÀ hình như dạo này FPT nó không chặn host nước ngoài nữa thì phải em down gần được Max không Proxy cũng khoảng 400kb/s

L0v3_M0n3y

Bác dùng mạng nào vậy VNPT ah` em dùng FPT mạng cũng 6M down chậm rì 100-200k , có proxy vào mới Max được nhưng cũng tùy từng ngày kiếm được põy ngon . MÀ hình như dạo này FPT nó không chặn host nước ngoài nữa thì phải em down gần được Max không Proxy cũng khoảng 400kb/s mưa gió thấy thường bạn à

riu_hbt

hôm nat máy nhà em bị hỏng em ra quán nét gần nhà dow mấy cái video thấy tốc độ nhanh khủng khiếp (quán có 15 máy thôi)

cho em hỏi các bạn đây là mạng gì vậy

[/url]
[/url]

ch0c0ly_bjbj

hôm nat máy nhà em bị hỏng em ra quán nét gần nhà dow mấy cái video thấy tốc độ nhanh khủng khiếp (quán có 15 máy thôi)

[/url]
[/url] cáp quang hay sao ấy quán gần nhà em cũng thế này dow acc vip tên Msvn lên 10mb/s

[/url]
[/url] youtube host vn thì tất nhiên max speed rồi. down thử mf xem

Hartmann

làm j có, mình xài Dcom luôn max speed mà người ta đag nói xài bằng cáp mà. dcom như tụi mình. VT ngu gì chặn. càng down nó càng được tiền

Các chủ đề có liên quan khác