Phần mềm hữu ích với Internet
By cobehayquay246
By truc20061990
#594990 Để chặn quản cáo trên hdviet.com hay các trang tương tự thì dùng AdBlock link cài:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

và Adblock Plus, link cài:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

là hết quảng cáo ngay!!thank nếu có ích nha.
By glass_moon
#594993 nếu dùng chrome với adblock flus for chrome thì không ăn thua nha. vì nó không có bộ lọc riêng Sax sao bác lại nói ra thế, thế này chả mấy hôm nữa nó fix chán bác quá mà ai bảo bác chrome không dùng được adblock plus chặn nào chặn dc bình thường nhé. Mau xoá bài đê không ăn cám cả lũ
By themask_fly
#594995 Sax sao bác lại nói ra thế, thế này chả mấy hôm nữa nó fix chán bác quá mà ai bảo bác chrome không dùng được adblock plus chặn nào chặn dc bình thường nhé. Mau xoá bài đê không ăn cám cả lũ sửa rồi đó. không bài bác lại mất giá
By sky_walker
#594996 đố nó fix dc. bắc có biết nó dùng cách ghì để chặn ko. nó fix mấy bác bên fanboy việt lại fix .chrome không hiệu quả đâu. không chặn dc video Chrome cũng chặn dc như firefox mà tối inbox
By crazydeath_137
#594997 Chrome cũng chặn dc như firefox mà tối inbox đó là với những trang quảng cáo cùi mía. như v1vn nha. đang xem film. bụp phát "video quảng cáo kêu ầm ĩ"
trang này ít quảng cáo mà.24h nha. trắng bong không có 1 cái kể cả chỗ chơi game
By danmecho_kholaman
#594999 mình cũng làm được nè không biết cách của mình có giống cách giống thớt không , thấy thớt làm như là trọng đại lắm vậy mà phải share cho rìu vàng , mà có giống cách chắc sẽ không bao giờ bị fix đâu . hihi . Quan trọng hóa vấn đề!! =)
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary