Phần mềm hữu ích với Internet
By yeu100nguoichon10lay1_laanhdo
#594816 -tình hình là em mới mua một cái máy tính và sử dụng mạng FPT ,mà mạng FPT không chặn facebook.Nên bây giờ em muốn chặn facebook bằng IP.Vì một số lý do riêng lên em phải làm vậy.Bác nào có IP mà chặn được facebook cho em xin vài cái.Em xin cảm trước

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Brentyn
#595010 -tình hình là em mới mua một cái máy tính và sử dụng mạng FPT ,mà mạng FPT không chặn facebook.Nên bây giờ em muốn chặn facebook bằng IP.Vì một số lý do riêng lên em phải làm vậy.Bác nào có IP mà chặn được facebook cho em xin vài cái.Em xin cảm trước Chưa đọc kỹ bài này nhưng mà sẽ có phần mềm giúp chặn được bằng IP
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Ngoài ra có cách thủ công nhưng mà không dùng IP mà trực tiếp trên máy luôn : Start -> Control Panel -> Intrenet Options -> Security -> Retrictic sites -> Sites => Gõ những website không muốn truy cập .

P/s: Nếu mà người khác biết cách này thì : Internet Options-> Content-> Content Advisor-> Enable-> Ganeral -> Creste Passworrd -> Ok
By meocon_932001
#595011 chặn bằng cách của #2, hay chặn bằng file host, bằng tường lửa...
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym