chuot_vip

ai cho mình hỏi ngoài dùng cái Ultrasurf ra còn cách nào vao FB không bị chặn không

dung Ultrasurf lướt web chậm quá

quang_nghia1984

nhiều cách lắm bác ak.

nếu bạn dùng Firefox thì có thể dùng addon anonymox. link:

hoặc là dùng cách chuyển DNS

yeunu

Dùng DNS này là lướt Facebook ngon lành nhá.

DNS Norton:

198.153.194.1

198.153.194.2

DNS Google:

8.8.8.8

8.8.4.4

candybietyeu

em tưởng nhà mạng bây giờ có cấm nữa đâu nhỉ?

Bác chủ thớt làm theo như mấy Bro đưa ra đấy ạ. Đổi file host, DNS...

Mình đổi đúng DNS

8 8 8 8

8 8 4 4

kO Cần chỉnh host hay gì nưac vào = chrome chả bao h bị chặn cả ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Dùng DNS này là lướt Facebook ngon lành nhá.

DNS Norton:

DNS Google: mình đổi rồi nhưng không vào được
nhiều cách lắm bác ak.

nếu bạn dùng Firefox thì có thể dùng addon anonymox. link:

hoặc là dùng cách chuyển DNS hướng dẫn mình sử dụng đi

wtrandai

vô theo link này thử bạn

mình cũng hay vô kiểu này

hpetina

vô theo link này thử bạn

mình cũng hay vô kiểu này không vô được

l1lo0o_boy

Sao mềnh chả cần hàng fake, addon, DSN mà vẫn vào Fb như bình thường nhở.. chắc do nhà mạng của mỗi người ,hồi trước mình cũng vào bt không vẫn đề gì cả nhưng chuyển nhà mạng khác thế là bị

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Nâng cao chất lượng cho vay tiêu dùng tại ngân hàng thương mại cổ phần các doanh nghiệp ngoài quốc d Luận văn Kinh tế 0
A Phát triển hoạt động cho vay tiêu dùng tại ngân hàng thương mại cổ phần các doanh nghiệp ngoài quốc Luận văn Kinh tế 0
B Mở rộng hoạt động cho vay tiêu dùng tại Ngân hàng Ngoài quốc doanh Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
N Mở rộng hoạt động cho vay tiêu dùng tại Ngân hàng thương mại cổ phần các doanh nghiệp ngoài quốc doa Luận văn Kinh tế 0
P Sử dụng tài liệu chân thực ngoài giáo trình nhằm thiết kế nhiệm vụ đọc thêm dùng để dạy kỹ năng đọc Ngoại ngữ 0
C [Free] Mở rộng cho vay tiêu dùng tại Ngân hàng Ngoài quốc doanh Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
S [Free] Mở rộng cho vay tiêu dùng tại Ngân hàng thương mại cổ phần Các doanh nghiệp ngoài quốc doanh Luận văn Kinh tế 0
A [Free] Nâng cao chất lượng cho vay tiêu dùng của ngân hàng thương mại cổ phần các doanh nghiệp ngoài Luận văn Kinh tế 0
T Mở rộng cho vay tiêu dùng tại ngân hàng thương mại cổ phần các doanh nghiệp ngoài quốc doanh – Chi n Luận văn Kinh tế 0
B Phát triển dịch vụ thanh toán không dùng tiền mặt tại Ngân hàng các Doanh nghiệp Ngoài quốc doanh Vi Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác