Phần mềm hữu ích với Internet
By betty_nguyen
By mymymyeva
By lop_c11
#592373 Nhìn link nào đáng nghi, dài loằng ngoằng chả thấy bao h mà tự nhiên đứa bạn send thì pải hỏi nó ngay. Và cài 1 antivirus vào
By Fonzell
#592374 đóng băng làm giề @@ bạn dùng av là được, cái nào có virus là nó chặn lại ngay, nhưng tập tính đừng có cái gì cũng click vào, ngay cả link bạn bè gửi cho cũng phải hỏi lại họ gửi cái gì mới mở ra, chớ tò mò là ngủm lúc nào không hay
By Hoireabard
#592376 Như này nhé. Stt/tin nhắn đọc không rõ nội dung với cả có link từ nguồn cũng không rõ nốt thì đừng click vào. Còn lại lướt xem ảnh, đọc tin vớ vẩn với xem video thoải mái.
By quach_daity
#592377 Nói chung là trc hết phải xem xét lại cái thói quen của bạn quá huy hiểm cho máy chứ chưa nói đến những rủi ro sẽ gặp khi click bét tè lè nhè
By style_more
#592378 Thông thường theo mình biết đa số link Virus đều từ China nên sẽ có kí tự China trong link , cái này dễ nhận biết , còn 1 số thì thuộc dạng lan truyền kiểu quảng cáo app như : Cứu với , cần giúp gấp , tin hot , .... Các Link đó nên hỏi người đã dùng trước sau đó dùng theo @@
By hoa_xuyen_chi_212
#592379 nghe ae noi chắc mình phải cài phan mem vius nào thật ổn định và có tính năng kiểm soát link, ae biết thằng nào ngon ngon chỉ mình, xài trend nhưng thấy nó sao sao ak...
By giundangngoe_girl_hehehe
#592380 nghe ae noi chắc mình phải cài phan mem vius nào thật ổn định và có tính năng kiểm soát link, ae biết thằng nào ngon ngon chỉ mình, xài trend nhưng thấy nó sao sao ak... Thấy sao là sao, mình thấy nó cũng chặn được mà.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym