Phần mềm hữu ích với Internet
By [email protected]
By Balgaire
#592352 Dạo gần đây mấy thằng virus fb nó hoành hành lắm, xài phải cẩn thận xíu. Mấy ngày trước thấy anh em lo sốt vó vì bị cái này. Chắc cài phần mềm diệt virus nó sẽ chặn bớt nhưng không hết nổi đâu.
By Piero
#592353 bạn chỉ cần đóng băng máy tính lại là ok.va chương trình diêt virus mình có xài chuong trinh diet vius, nhưng đóng băng thì mình k biết cách làm
By Athemar
#592354 máy khá thì dùng KIS cho mạnh Theo nhu cầu chủ pic chỉ để lên Face thì Avast Free là quá đủ rồi @@ Có nhiều Vote cho Avast Free quá @@

Đóng băng thì chỉ cần cài và tick vào chọn ổ cần đóng băng , sau đó Next next next là xong .

LINK : Code: http://www.mediafire.com/download.php?7l5slq2z551zkwj
By caphesuangotngao_mylove
#592356 Dạo gần đây mấy thằng virus fb nó hoành hành lắm, xài phải cẩn thận xíu. Mấy ngày trước thấy anh em lo sốt vó vì bị cái này. Chắc cài phần mềm diệt virus nó sẽ chặn bớt nhưng không hết nổi đâu. bó tay hả bạn?
By Stilleman
#592357 Theo nhu cầu chủ pic chỉ để lên Face thì Avast Free là quá đủ rồi @@ Có nhiều Vote cho Avast Free quá @@

Đóng băng thì chỉ cần cài và tick vào chọn ổ cần đóng băng , sau đó Next next next là xong .

LINK : Code: http://www.mediafire.com/download.php?7l5slq2z551zkwj tks ban nhieu, minh biet them đóng băng, mà đóng băng giúp ích thế nào trong việc mình lên FB hả bạn?
By member12a9_2008
#592358 đừng click bậy là dc hihi, bo tay bạn ui, để mấy cái hấp dẫn là vô ah, vô xong nó chuyển trang tùm lum, z mới sợ mà k chừa được, hihi
By Basilio
#592359 tks ban nhieu, minh biet them đóng băng, mà đóng băng giúp ích thế nào trong việc mình lên FB hả bạn? Đóng băng tức là nó lưu và bảo toàn nguyên vẹn trạng thái ổ cứng của bác @@ Tức là Virus thông thường khi xâm nhập , bác Restart lại Virus vào ổ đang đóng băng sẽ mất đi , nhưng mà khi bác lưu FILE vào phân vùng này cũng không được nữa
By tramheotram
#592360 Cài AntiVirus đi bác , khuyến cáo Avast cho máy nhẹ

Facebook vào liên tục mà không vào liên kết bậy thì nó chỉ tạo ra temp trong ổ C thôi bác ợ @@ hiện tại mình dang dùng Trend, key 6 tháng miễn phí ak, bạn thấy dc k?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym