Phần mềm hữu ích với Internet
By mitinnaruto
#592165 Mình dùng FB hàng giờ, vô số thông tin lẫn những liên kết, mình biết thì những liên kết ấy đôi lúc là vius, vậy phải làm sao cho máy tính an toàn, tính mình thì tò mò nên thất stt hay hay là click vô ah... Sử dụng phần mềm diệt vius có giúp gì không mấy bạn???

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hongha912
#592341 Sử dụng phần mềm diệt virut thì giúp được nhiều chứ bạn. Nhưng không phải cái gì cũng tránh được hết đâu bạn à. Trừ phi đừng dùng internet.
By zzzzkashizzzz
#592342 khó cho mình quá, dùng wifi chùa, k lê mạng k dc, hehe, phan mem vius nó giúp mình thế nào bạn, chỉ mình cách làm đi...
By kikocay1612
#592343 Cài AntiVirus đi bác , khuyến cáo Avast cho máy nhẹ

Facebook vào liên tục mà không vào liên kết bậy thì nó chỉ tạo ra temp trong ổ C thôi bác ợ @@
By ILOVE_YOU
#592345 Mình dùng FB hàng giờ, vô số thông tin lẫn những liên kết, mình biết thì những liên kết ấy đôi lúc là vius, vậy phải làm sao cho máy tính an toàn, tính mình thì tò mò nên thất stt hay hay là click vô ah... Sử dụng phần mềm diệt vius có giúp gì không mấy bạn??? bạn chỉ cần đóng băng máy tính lại là ok.va chương trình diêt virus
By penhox_codon
#592347 bạn chỉ cần đóng băng máy tính lại là ok.va chương trình diêt virus có loại virus xuyên qua dc cả chương trình đóng băng đấy.Còn AV thì khuyên bạn nên cài Avast Free nhé
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online