Phần mềm hữu ích với Internet
By starmoonkieu
#591127 sáng nay em mở IDM lên để dowwnload thì nó báo lỗi này :invalid serial number or the serial number has been blocked.em gỡ bỏ idm ra khỏi máy và restart sau đó cài lại ngưng vẫn không dùng được ( nó vẫn báo lỗi cũ) h em không biết phải làm thế nào để dùng được IDM nữa.có bác nào biết thì chỉ cho em với..em xin hậu tạ
By Dunixi
#591128 sáng nay em mở IDM lên để dowwnload thì nó báo lỗi này :invalid serial number or the serial number has been blocked.em gỡ bỏ idm ra khỏi máy và restart sau đó cài lại ngưng vẫn không dùng được ( nó vẫn báo lỗi cũ) h em không biết phải làm thế nào để dùng được IDM nữa.có bác nào biết thì chỉ cho em với..em xin hậu tạ Có phải bạn dùng IDM Cr-ack ?Nếu đúng thì có thể lúc bạn không để ý bạn đã lỡ chấp nhận yêu cầu cập nhật phiên bản mới của nó.Vì vậy nên bạn đã bị phát hiện Cr-ack(invalid serial number or the serial number has been blocked).Thế nên key của bạn bị khóa.Những thông tin này còn lưu lại trong res nên giờ bạn có cài lại cũng không được đâu.bạn có thể dùng các phần mềm gỡ bỏ tận gốc phần mềm hay vào regedit xóa hết các thứ liên quan đến IDm ...Chúc bạn thành công !
By baucats10
#591129 Có phải bạn dùng IDM Cr-ack ?Nếu đúng thì có thể lúc bạn không để ý bạn đã lỡ chấp nhận yêu cầu cập nhật phiên bản mới của nó.Vì vậy nên bạn đã bị phát hiện Cr-ack(invalid serial number or the serial number has been blocked).Thế nên key của bạn bị khóa.Những thông tin này còn lưu lại trong res nên giờ bạn có cài lại cũng không được đâu.bạn có thể dùng các phần mềm gỡ bỏ tận gốc phần mềm hay vào regedit xóa hết các thứ liên quan đến IDm ...Chúc bạn thành công ! đúng rồi đó.cần gỡ bỏ những key nào trong regedit hả bạn ???chỉ mình với
By odin_lionhart
#591130 đúng rồi đó.cần gỡ bỏ những key nào trong regedit hả bạn ???chỉ mình với Bạn mở run ,gõ regedit ,tiếp Ctrl + F ,điền IDM vào đó rồi bấm Fidn Next

Bên ô bên cạnh hiện lên các key ,data ,value về IDM,bạn xóa chúng...

click chuột phải,chọn dellete

^^Chúc thành công !!
By kim_thao124
#591131 Có 2 cách khắc phục :
Cách 1 : Bạn vào trang này download bản full IDM về : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mở trang trên lên , đợi đến khi nó hiện chữ Click here to download ... thì bạn nhấn nút Alt đồng thời nhấp chuột vào nó để download bằng trình duyệt , và sau đó cài đặt làm theo hướng dẫn .
Cách 2 : Bạn dùng chương trình để gỡ bỏ bản IDM cũ sau đó thì cài đặt bản IDM mới lại như bình thường .

Chúc vui !
By tranthiphuong_tranthiphuong
#591132 Cần gì phải rườm rà, bạn down Revo Uninstaller về mà gỡ, sạch sẽ mọi tàn tích luôn, rồi vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! tải về bản mới nhất hay down Orbit Downloader về xài tạm vậy, là bản miễn phí, tải tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!.
By Parnall
#591134 bạn thử dùng các phần mềm dọn rác để xóa thông tin trong registry đi như phần mềm CCleaner chẳng hạn.
By thpttranphu_123
#591135 bạn chỉ cần cài lại IDM, dùng Your Uninstaller 2008 gỡ bỏ rồi cài đặt lại bản mới nhất, đừng chọn tự động cập nhật phiên bản mới, kế tiếp bạn Cr-ack . Thế là xong

Link Your Uninstaller 2008, vô đây mà tìm
By Eanrin
#591136 Bạn vào Start -> Run gõ regedit -> HKEY_LOCAL_MACHINE -> SOFTWARE

->Internet Download Manager và xóa hết tất cả trong mục đó, tiếp đến là xóa IDM và cài lại, nếu bạn đã dùng hết hạn thì hay sử dụng bản patch này nha :

Bản patch này rất GOOD và còn làm cho IDM download nhanh hơn.

Chúc bạn thành công!

---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Bạn vào Start -> Run gõ regedit -> HKEY_LOCAL_MACHINE -> SOFTWARE

->Internet Download Manager và xóa hết tất cả trong mục đó, tiếp đến là xóa IDM và cài lại, nếu bạn đã dùng hết hạn thì hay sử dụng bản patch này nha :

Bản patch này rất GOOD và còn làm cho IDM download nhanh hơn.

Chúc bạn thành công!
Kết nối đề xuất: