Phần mềm hữu ích với Internet
By Andrian
#591174 Cái của chị mình hơn 2 tháng đã dùng nhiều cách cũng không xong chứ nói gì!!
By Gilroy
#591175 Bạn dùng ultrasuft đăng nhâp sau đó đánh mã xách nhận-> nó sẽ kêu bạn unlock bằng 2 cách

1/ xách nhận ngày tháng năm sanh

2/xách nhân 5 hình ảnh của bạn bè trong facebook

nếu làm không được thì cài team đi, rồi Phần mềm mình, mình unlock cho!!!!!

sao lúc mình bị lock thì nó bắt điền hình với trả lời câu hỏi bí mật (mìnhnhớ là đặt câu hỏi bí mật mà)
By boyvip_9x_cold
#591181 Không hiểu sao mình xài cách đổi ip anonymox đổi wa mấy ip nước ngoài... để có thể tải hình.. dc 1 thời gian có thông báo tài khoản bị khóa tạm thời do phát hiện bạn đăng nhập tk ở 1 số nơi không cho phép... chẳng hiểu sao nữa.. buồn wa.... Điều dễ hiểu là tại bạn chỉnh bảo mật không cho đăng nhập ở máy lạ và khi bạn dùng nó bạn đã không xác nhận với Facebook là những nơi đó là hợp lệ, khi đó Server facebook nó khóa là đúng rồi

Tk Face của mình bảo mật đến nỗi biết email, pass vẫn không thể vào được, bởi vì khi đăng nhập ở 1 thiết bị lạ mà không phải là Laptop của mình thì nó sẽ bắt chứng thực 1 đoạn code ngẫu nhiên, mà điều này chỉ có mình sở hữu số đt mới có được mã số đó
By doantuyen_kkk
#591182 FB của mình cũng vậy. Đang dùng tự nhiên bị khóa, làm đủ mọi cách không được. Xác nhận sdt, ngta bảo gửi code vào đt cũng chẳng thấy đâu. Cả 2 cái đều bị mới bực chứ..
By Phillips
#591183 Bạn dùng ultrasuft đăng nhâp sau đó đánh mã xách nhận-> nó sẽ kêu bạn unlock bằng 2 cách

1/ xách nhận ngày tháng năm sanh

2/xách nhân 5 hình ảnh của bạn bè trong facebook

nếu làm không được thì cài team đi, rồi Phần mềm mình, mình unlock cho!!!!!

bạn ơi giúp mình với, mình cũng bị như vậy, t cho bạn địa chỉ nè [email protected] . giup t với bạn ơi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym