Phần mềm hữu ích với Internet
By Roddy
#591123 Không hiểu sao mình xài cách đổi ip anonymox đổi wa mấy ip nước ngoài... để có thể tải hình.. dc 1 thời gian có thông báo tài khoản bị khóa tạm thời do phát hiện bạn đăng nhập tk ở 1 số nơi không cho phép... chẳng hiểu sao nữa.. buồn wa....
By Edmundo
#591165 Do cùng 1 TK mà lúc bạn đăng nhập từ IP VN, Mỹ Nhật, TQ nên Facebook nghi ngờ tài khoản bị hack -> khóa TK.
By Duong_Qua
#591166 đợi 1 tí rồi đăng nhập lại = ultra suft đi bạn , nó có thể sẽ yêu cầu bạn nhập xác nhận 1 số thứ . chỉ việc điền vào mà thôi . ( mã xác nhận ,... ) . nếu vẫn vào k được thì cao lắm nó chỉ khóa 24h của bạn thôi . yên tâm
By o0denias0o
#591168 đợi 1 tí rồi đăng nhập lại = ultra suft đi bạn , nó có thể sẽ yêu cầu bạn nhập xác nhận 1 số thứ . chỉ việc điền vào mà thôi . ( mã xác nhận ,... ) . nếu vẫn vào k được thì cao lắm nó chỉ khóa 24h của bạn thôi . yên tâm Do cùng 1 TK mà lúc bạn đăng nhập từ IP VN, Mỹ Nhật, TQ nên Facebook nghi ngờ tài khoản bị hack -> khóa TK. Mình cũng hay bị thế này ,bạn có thể xác nhận là mình từng dung tại nơi đó bằng cách nhấn okay là ổn hết hjx khóa cả 3,4 ngày nay rùi.. mà vào xác nhận nghĩ sao nó đưa mình 1 mớ hình nói mình nhận dạng tên ng` wen.. FB toàn bạn 4 phương làm sao nhớ nổi
By phong_phieu
#591171 Bạn dùng ultrasuft đăng nhâp sau đó đánh mã xách nhận-> nó sẽ kêu bạn unlock bằng 2 cách

1/ xách nhận ngày tháng năm sanh

2/xách nhân 5 hình ảnh của bạn bè trong facebook

nếu làm không được thì cài team đi, rồi Phần mềm mình, mình unlock cho!!!!!

By Ponnie_Jinnie
#591172 Bạn dùng ultrasuft đăng nhâp sau đó đánh mã xách nhận-> nó sẽ kêu bạn unlock bằng 2 cách

1/ xách nhận ngày tháng năm sanh

2/xách nhân 5 hình ảnh của bạn bè trong facebook

nếu làm không được thì cài team đi, rồi Phần mềm mình, mình unlock cho!!!!!

hi hi hi,, vao dc rùi... có phan xác nhận= birthday mà mình không biết.... tks tất cả nha........
By fan_tazy
#591173 Nếu không có phần xác nhận = ngày sinh thì sử dụng xác nhận = hình ảnh!

Bạn dùng 1 cái trình duyệt khác vào tìm bạn bè của bạn trong trong từng đáp án rồi xem ai có giống trong hình thì chọn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym