Phần mềm hữu ích với Internet
By mailoves
#590922 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Thêm link kênh K+1 xem tốt với VLC Code: http://livecdn.megatv.vn/live/TLmedia-channel?fmt=x264_1000k_flv&size=800x480?sk=17EFD140EA14C4D81874B6919D108858&start=0 (Mở VLC nhấn Ctrl+N rồi past link đó vào ) hay có thể vô đây Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

SR !Tưởng mấy bác rành hết rôi Down file đó về kéo quăng vào KMP rồi nhấn Alt+E sẽ có 1 danh sách như hình trên .Khuyến cáo kênh LifeTV nên xem bằng mạng 6m

Nếu lúc mở lên mà bị đơ thì bạn thoát ra, sau đó vô lại km player, bấm F2. Tiếp đó bấm vô thanh Filter Control. Ở ô Direct Show del chữ .MP3 đi, còn ở ô Winamp thêm chữ .MP3 là được. Thoát ra rồi mở lại xem thôi (Thanks thehbk : )
By khongsac2002
By familya6vuive
#590928 bác này post lên mà không có hướng dẫn gì hết vậy !!! Mở bằng KM player là được bạn ạ. Nếu lúc mở lên mà bị đơ thì bạn thoát ra, sau đó vô lại km player, bấm F2. Tiếp đó bấm vô thanh Filter Control. Ở ô Direct Show del chữ .MP3 đi, còn ở ô Winamp thêm chữ .MP3 là được. Thoát ra rồi mở lại xem thôi
By quyen_anh
#590929 Dùng thế nào đây bạn?? bác này post lên mà không có hướng dẫn gì hết vậy !!! SR !Tưởng mấy bác rành hết rôi down file đó về kéo quăng vào KMP rồi nhấn Alt+E sẽ có 1 danh sách như hình trên Khuyến cáo kênh LifeTV nên xem bằng mạng 6m
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym