Phần mềm hữu ích với Internet
By rainbow_island_195169
#591000 Mobifone nó mới fix lỗi MIU nhưng lại phát sinh lỗi mới. Vẫn phá được băng thông gói MIU mà không cần dùng APN m-i090. inbox cho mình với bạn ơi

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hiepsikiemtrang2006
By Ethelbert
#591003 Mobifone nó mới fix lỗi MIU nhưng lại phát sinh lỗi mới. Vẫn phá được băng thông gói MIU mà không cần dùng APN m-i090. Mình sẽ ghi nhận trường hợp của bạn và sẽ báo cáo lên phòng kĩ thuật Mobile Internet. Thank bạn đã hợp tác với Mobifone tìm lỗi băng thông.

Chúc bạn bị bóp băng thông vui vẻ
By thienduong_vangem_at89
#591004 Mình sẽ ghi nhận trường hợp của bạn và sẽ báo cáo lên phòng kĩ thuật Mobile Internet. Thank bạn đã hợp tác với Mobifone tìm lỗi băng thông.

Chúc bạn bị bóp băng thông vui vẻ nằm vùng à
By Darryl
#591005 Mobifone nó mới fix lỗi MIU nhưng lại phát sinh lỗi mới. Vẫn phá được băng thông gói MIU mà không cần dùng APN m-i090. Mình sẽ ghi nhận trường hợp của bạn và sẽ báo cáo lên phòng kĩ thuật Mobile Internet. Thank bạn đã hợp tác với Mobifone tìm lỗi băng thông.

Chúc bạn bị bóp băng thông vui vẻ Hiện tại chúng tui vẫn chưa tìm ra được lỗi, bạn cứ vui vẻ mà xài....
By ngocf_collections
#591008 Mình sẽ ghi nhận trường hợp của bạn và sẽ báo cáo lên phòng kĩ thuật Mobile Internet. Thank bạn đã hợp tác với Mobifone tìm lỗi băng thông.

Chúc bạn bị bóp băng thông vui vẻ ô la la hê hê nằm vùng vai~
By nhuy201
#591009 Mình sẽ ghi nhận trường hợp của bạn và sẽ báo cáo lên phòng kĩ thuật Mobile Internet. Thank bạn đã hợp tác với Mobifone tìm lỗi băng thông.

Chúc bạn bị bóp băng thông vui vẻ Đã đánh dấu
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym