Phần mềm hữu ích với Internet
By candyshop_ntk
#590177 okei, mình sẽ thử, Thank bạn còn nếu giới hạn băng thông thì sử dụng các tool auto d-com cũng sẽ max được.Lưu ý đối với windows 7 thôi.D-com 7.2 tui còn xem được HD 720 đó
By Elliot
By Celeste
#590180 lý do mình post hình ở win7 và xp là do lúc đó test trên nhìu máy khác nhau mà...

XP cũng max nốt, bác không tin thì cứ test, không đúng tui lấy đầu ra làm ghế cho mọi người trên ketnooi.com/forum ngồi
By tructhanh_0918
#590181 còn nếu giới hạn băng thông thì sử dụng các tool auto d-com cũng sẽ max được.Lưu ý đối với windows 7 thôi.D-com 7.2 tui còn xem được HD 720 đó mình vẫn xem HD online trên XP bình thường nè...
By nhimcoi13_5
#590182 cần gì xài windows 7 tự động nó max thôi.Chứ winxp nó cứ tải web thì 1 hay 2 mb trên giây là cùng,còn IDM thì nó có thể max.Không tin thì xài windows 7 đi rồi biết.....mà cái thằng đây sao vừa post winxp với windows 7 thế tính lừa tình bà con à....nó xài windows 7 nên nó max đó.còn cái xp kia nó không max được...chứ đổi cấu hình thì có tăng được bao nhiêu... em đã test trên laptop và desktop rồi bác ạk, lúc hết dung lượng miễn phí thì win7 hay XP cũng bị chậm như nhau thôi, lý do em post hình vừa XP vừa Win7 là do lười chụp hình lại.... trên XP vẫn max bt nè, em có nói xai thì đem đầu ra làm ghế cho cả nhà vnz ngồi
By MCM_MCM
#590186 D-com của mình cũng bị khóa phần chỉnh sửa cấu hình như Emperor

Dành chịu thôi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym