Phần mềm hữu ích với Internet
By littlefrog_1712
#589980 Số là e xài cái USB 3G Viettel E173Eu-1 đã 4 tháng rồi, giá cước của Viettel cao hơn so với Mobi và Vina nên bây giờ em muốn Unlock vĩnh viễn cái USB này để xài được sim của các nhà mạng khác. Em đã tìm trên các web nhưng hầu hết là Unlock tạm thời, có 1 số cách Unlock vĩnh viễn như dùng DC-Unlocker nhưng em làm không được vì không có tài khoản của DC-Unlocker. Em biết là có những nơi nhận unlock nhưng vì không muốn mất tiền + chút tính hiếu kì nên em muốn tự mình làm lấy !

Pác nào có tool unlock được vĩnh viễn cái USB trên thì giúp em với, em chân thành cảm tạ !
By natalielam06
By come_on
#589982 Cái này Unlock bằng Dc-Unlocker phải tốn tiền Credit gì đấy, muốn không tốn tiền trong tình huống này hơi khó, trừ phi bạn hack được Dc-Unlocker
By falling_start88
#589983 Dùng 1 số tool unlock tạm thời cũng tốt mà, may lở đang trong thời gian bảo hành mà bị sao đem bảo hành nó phát hiện unlock nó không chịu bảo hành đâu !!!
By cohangxen_sunflower
#589984 Trời ah! cái gì cũng dùng đến tiền thì người việt ta hầu như là mắc kẹt trong thế giới công nghệ. Muốn biết thêm chút kinh nghiêm mà ( Tiền tiền ! Tại sao lại không Free để cho tụi trẻ và sinh viên cùng kiệt ham học hỏi vậy ???)
By tuelamcaoquynh
#589987 D-com E173eu-1 giá mềm. 560k khu vực Tp.HCm giao hàng miễn phí. có gỳ ALo mình nha bạn. 01217 736 442, Mình tên Nghi 22t ^^. Hỗ trợ Unlock xài đa mạng, nhưng vẫn được bảo hành. Hàng nguyên Box !!!!!!
By congchuanhangheo.info
#589988 Hàng chính hãng ag bác

Lấy đâu giá 560k ấy

Giá trong tiệm nó phải là 780k thì phải
D-com E173eu-1 giá mềm. 560k khu vực Tp.HCm giao hàng miễn phí. có gỳ ALo mình nha bạn. 01217 736 442, Mình tên Nghi 22t ^^. Hỗ trợ Unlock xài đa mạng, nhưng vẫn được bảo hành. Hàng nguyên Box !!!!!!
Kết nối đề xuất:
xe máy Vision cũ tại Hà Nội