Phần mềm hữu ích với Internet
By bo_lilkendy
#590031 closeeeeeeeeeeeee
By Raymund
#590032 Bạn tạo hiệu ứng, game, tranh ảnh truyện cười vui mắt ( chế mon..) là like vèo vèo.

Chế mon bằng hình tượng các thành viên trong công ty
By bachduyanh1302
#590033 Có gì đâu. Pạn tạo ứng dụng gì vui vui thì thu hút fan nhanh lắm ừ đấy,

Nghe nói tạo ứng dụng khó lắm!

Ai biết chỉ mình được không ( mình mù công nghệ)
By Anton
#590034 mình chỉ làm được người nước ngoài like page thôi.như 1 dang trao đổi like á.

nếu muốn tăng like kiểu vậy thì Phần mềm cho mình qua yh ryne.boiz Thank bạn đã chia sẻ. Mình cũng đang làm cách này rồi, nhưng likes nước ngoài cũng k ích mấy bạn ạ. hic
By leon_1691
#590035 Cùng chia sẻ LIKE nhau để tất cả cùng tăng LIKE FAN PAGE. Sử dụng trang này của Việt Nam khá hiệu quả: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! - Ngày vào 1 lần LIke hết tất cả kiếm POINT và vô số anh em sẽ lIKE lại bạn.
By Sty]es
#590036 Bạn thích số lượng hay chấy lượng .

số lượng thì bạn vào trang này .Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

like lên vù vù . còn chất lượng (đa số là người việt nam) thì bạn vào trang này Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! .
By pjnkchjp_babyls
#590039 Em chào các bạn ạ,

Em đang được giao làm ad cho fanpage của cty em.

Em là con gái, lại mù công nghệ, thế mà k hiểu sao lại được giao cho cái trọng trách này chứ

Lên mạng search các cách tăng like mà chỉ có các nguyên tắc chung chung.

chẳng thấy hiệu quả gì cả.

Các anh nào biết cách thu hút fan, câu like (thật) cho fanpage chỉ em vài đường cơ bản với!

Hết tháng mà em không có 5.000 like thì e chết chắc rồi. giống mình quá, mà không biết làm sao hết
By keou_303
#590040 Mời bạn tham gia hệ thống trao đổi và tăng like tự động người Việt tại đây nhé để mình kiếm thêm Xu ^^ Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! , hệ thống này còn cho phép thành viên kiếm tiền thật nữa!

Tặng 200Xu cho 100 thành viên may mắn đầu tiên nhân dịp ra mắt phiên bản tăng like tự động 2.0 .... Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Đây là cách tăng Like cho FB và các MXH người Việt rất hiệu quả.

Chúc bạn kiếm nhiều like!

Alex
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym