Phần mềm hữu ích với Internet
By diaryofprincess
#586500 nếu mà bạn thích xem phim thì có: kst.vn hay kites.vn đây là 2 trang down free rất tốt. còn nếu down tài liệu thì dơn bằng torent hơi khó. tại torent mạnh về bên phim ảnh hơn
By Lavan
By penhox_codon
#586502 Ước gì có ai đó invite cho mình vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! nhỉ. Hầy!!! chắc mơ cao quá rồi. Mình vote cho Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, về khoản phim HD thì ở VN là nhất rồi
By giangho_domau_choiem_dotinh1995
#586503 Ước gì có ai đó invite cho mình vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! nhỉ. Hầy!!! chắc mơ cao quá rồi. Mình vote cho Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, về khoản phim HD thì ở VN là nhất rồi sặc tiết bác này
By davidneilbui8488
#586504 chánh xa Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!bên này có mấy lão ADMIN khó tính .chịu phí hàng thì không thành vẫn đề.ko đỡ được.lỗi lặt vặt cũg cho ních ra đảo.
By gaynhoxuong_dk_90
#586506 Bác tò mò quá đấy! Có anh em đã chỉ là liên xô chống mĩ mà! Cứ thế mà kiếm! có phải là l.x. us không bạn

trang này dạy đi xe máy thì phải bác nào có acc trang này không cho em mượn xem dowload torrent có nhanh ko
By phuonganh103
#586508 Mình mới tham gia cộng đồng torrent nhưng không biết nên cày trang nào (không nạp tiền đâu). Bạn nào có kinh nghiệm chơi torrent xin chỉ giáo. 1. The Pirate Bay

2. IsoHunt

3. Kickass

4. YIFY-Torrents

5. Glowgaze

Đều là free và không phải VN. Hay tải ở đó.
By yellow_moon1607
#586509 các thím lỡ chơi thì sang chơi ở nước ngoài cho zui luôn đi. tuy hơi hạn chế về ngôn ngữ chút xí nhưng được cái tài nguyên dồi dào Chuẩn, không cần chỉnh. Chơi ở VN hơi chật. ĐKM, upload lên HDVNbits được 3 cái, nó xóa cả ba.

Comments của mấy đứa khác xúc phạm nó đel' ban, mình chỉ reply lại comment kêu đừng a dua, nó treo cảnh cáo nói mình xúc phạm, treo 8 tuần. Đệt.
Kết nối đề xuất: