Phần mềm hữu ích với Internet
By lananh_VN
#586449 bây giờ khá là bức xúc nên ae thong cảm . hình trước nói sau ...e vừa mới được vợ cho it chục nạp vào đăng kí sài 10 ngày còn lại vì mobi mạng bị bóp. nhưng khá là bức xúc vì đăng kí on 3g rồi , mimax rồi. còn mb mà tại sao , tại sao lên mạng lại bị bóp bang thong mặc dù còn tới 500mb lưu lượng . khá là nóng gáy lên e lien đt lên tong đài hỏi. gặp 1 e xinh tươi hay không nhưng cái miệng leo lẻo nói rang : anh đang sài máy j vậy ạ . (dcom e à ) thế thì e không giải quyết đâu nhá . đệt , mún chửi vào mặt nó mình chỉ mún hỏi là tại sao chưa sử dung hết 500mb đã bóp của bố thế mà .... mong ae giải đáp giúp

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By monkey_tn551
#586536 bây giờ khá là bức xúc nên ae thong cảm . hình trước nói sau ...e vừa mới được vợ cho it chục nạp vào đăng kí sài 10 ngày còn lại vì mobi mạng bị bóp. nhưng khá là bức xúc vì đăng kí on 3g rồi , mimax rồi. còn mb mà tại sao , tại sao lên mạng lại bị bóp bang thong mặc dù còn tới 500mb lưu lượng . khá là nóng gáy lên e lien đt lên tong đài hỏi. gặp 1 e xinh tươi hay không nhưng cái miệng leo lẻo nói rang : anh đang sài máy j vậy ạ . (dcom e à ) thế thì e không giải quyết đâu nhá . đệt , mún chửi vào mặt nó mình chỉ mún hỏi là tại sao chưa sử dung hết 500mb đã bóp của bố thế mà .... mong ae giải đáp giúp Do sóng 3g chứ không phải do nhà mạng bóp nhé bạn . bạn nên đặt usb 3g ra chỗ nào sóng khỏe hơn thì sẽ lại lên HSPA thôi
By nh0_sh0ck01
#586538 ==! mọi hôm down vẫn trên 700 mà bác ... chẳng lẽ hôm nay tới lượt chỗ mình bị fix... Chắc do trạm phát quá tải , lúc nào bị ( thường lúc tối do nhiều người dùng 3g ) thì bạn ngắt đi xong kết nối lại có thể kết nối được với trạm phát khác vẫn ít ng dùng .

Khu vực mình đông dân nên tối nào cũng bị ( thậm chí xuống UMTS ) nhưng mà kệ vứt đấy down cái gì xong cắm đến gần khuya mạng lại nhanh
By minhhoanganhminh
#586539 Do sóng 3g chứ không phải do nhà mạng bóp nhé bạn . bạn nên đặt usb 3g ra chỗ nào sóng khỏe hơn thì sẽ lại lên HSPA thôi chuẩn đấy bạn. cho dù còn 500mb hay 0mb mà HSPDA thì thôi nhá
By changtraiphongluu22
#586540 bị cả ngày bạn ơi. ngắt cả ngày cũng vẫn vậy . nhấn nút trong vô vọng. di chuyển 3km vẫn thế . viettel chơi mình rồi
By kunhocbun_bmt162
#586542 Mình cũng giống như chủ thớt chỗ mình sóng của viettel chỉ được 3 gạch là max mặc dù đã xài sim 3g (sim phải ra đại lý đăng ký) tốc độ download cao lắm thì cũng chừng 250kb/s là hết, ức chế lắm mà k biết làm sao =.=
By love_matrix
#586543 Tốc độ HSDPA thì sao hả bạn, dcom của mình lúc đăng ký mimax còn 500mb thì vẫn hiện HSDPA đấy, tại sao HSDPA lại là mạng bị khoá băng thông
By noibuoncuakecodon16
#586544 Tốc độ HSDPA thì sao hả bạn, dcom của mình lúc đăng ký mimax còn 500mb thì vẫn hiện HSDPA đấy, tại sao HSDPA lại là mạng bị khoá băng thông mình chỉ có thể nói đơn giản thế này HSPA (MAX SPEED) và HSDPA (LOCKED SPEED). còn lại bạn chịu khó seach google hộ mình.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym