Phần mềm hữu ích với Internet
By quynhtramqx
#586369 nhà em có sài cái 3g-vietel lúc mới cài thì mạng rất nhanh nhưng khoảng 2 tuần sau thì mạnh chậm cực kỳ nghe 1 bài nhạc mà phải đợi cả nửa tiếng , download 1 file 100mb thì tới 4,5 tiếng không biết bị sao nhờ bro chỉ dùm chứ cứ như này chắc phải bỏ lun cái D-com quá

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By trondoiyeuanh19
#586370 bị bóp băng thông thôi chứ sao cách khắc phục thì trong F77 có stick rồi nhé
By nhht66
#586371 nhà em có sài cái 3g-vietel lúc mới cài thì mạng rất nhanh nhưng khoảng 2 tuần sau thì mạnh chậm cực kỳ nghe 1 bài nhạc mà phải đợi cả nửa tiếng , download 1 file 100mb thì tới 4,5 tiếng không biết bị sao nhờ bro chỉ dùm chứ cứ như này chắc phải bỏ lun cái D-com quá Tốc độ khi truy cập 3G là bao nhiêu , nếu đạt 128kbps -> 150kbps thì có nghĩa là bạn đã sử dụng hết lưu lượng miễn phí tốc độ cao
By dotavn
#586372 bị bóp băng thông thôi chứ sao cách khắc phục thì trong F77 có stick rồi nhé cho e cái đường dẫn với ... kiếm hk ra tks
By Alvan
#586373 Tốc độ khi truy cập 3G là bao nhiêu , nếu đạt 128kbps -> 150kbps thì có nghĩa là bạn đã sử dụng hết lưu lượng miễn phí tốc độ cao đúng như bác nói lun đó giờ phải làm sao để tốc độ download nhanh trở lại
By Brentley
#586374 mình cũng thử làm cách thủ công rồi nhưng làm hoài k dc
By thuy_tien220486
#586375 mình cũng thử làm cách thủ công rồi nhưng làm hoài k dc Thủ công không được thì dùng tool bạn à.
By con_zai_thien_su
#586376 mình cũng thử làm cách thủ công rồi nhưng làm hoài k dc Thủ công không được thì dùng tool bạn à.
By thuhang07_vt
#586378 mình cũng thử làm cách thủ công rồi nhưng làm hoài k dc Không phá được tức là khu vực bạn đã bị fix . Thôi nói chung là chờ hôm khác rồi thử lại đi , còn không được thì chuyển nơi ở thôi
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội