Phần mềm hữu ích với Internet
By Johnny
#584300 Mình thấy vô lý ở 2 vấn đề:

1. Tại sao nó phải để cho mình dùng đến 20 mb or 200 mb mà không ngắt từ đầu.

2. Tại sao MCTĐ cho dùng tới 200 mb mặc dù tính chất gói này cũng giống MIMAX.

Viettel chơi rất điếm, tại sao nó không fix ở ngày 1 mà đợi đến ngày 6, có lẽ nó tính nhai tiền của chúng ta. Với sức hấp dẫn của MCTĐ, mình nghĩ tháng sau Viettel sẽ fix 1 lần nữa. Ae đừng tham lam tháng sau ĐK MCTĐ nhé! Thân!
By tthiendia_anhhung
#584301 Mình thấy vô lý ở 2 vấn đề:

1. Tại sao nó phải để cho mình dùng đến 20 mb or 200 mb mà không ngắt từ đầu.

2. Tại sao MCTĐ cho dùng tới 200 mb mặc dù tính chất gói này cũng giống MIMAX.

Viettel chơi rất điếm, tại sao nó không fix ở ngày 1 mà đợi đến ngày 6, có lẽ nó tính nhai tiền của chúng ta. Với sức hấp dẫn của MCTĐ, mình nghĩ tháng sau Viettel sẽ fix 1 lần nữa. Ae đừng tham lam tháng sau ĐK MCTĐ nhé! Thân! Mình nghĩ có lẽ viettel còn thương tình chút chút nên mới cho như thế!
By baby_dieuanh
#584304 thông báo cho anh em là ai ở các tỉnh ngoại trừ Đà Lạt, Lâm Đồng, Sóc Trăng + Cần Thơ sẽ còn dùng được cách cũ, các cách mới sẽ bị dis 20MB và 200 MB như thường,
By Bartlett
#584305 thông báo cho anh em là ai ở các tỉnh ngoại trừ Đà Lạt, Lâm Đồng, Sóc Trăng + Cần Thơ sẽ còn dùng được cách cũ, các cách mới sẽ bị dis 20MB và 200 MB như thường, Thái Bình còn bị fix bạn à 20mb là tịt
By iu_ox_nhiu_nhiu_ne
#584306 chẳng biết tại sao hnay mình không phá được băng thông cách mới bây giờ đang vào = mạng 256kbps aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa có bị giống mình không
By Hrypanleah
#584308 theo ý kiến của mình là thế này,

Vấn đề phát sinh từ chính cái bộ đếm dung lượng của phần mềm, nếu fix được cái bộ đếm dung lượng này thì sẽ không còn 20mb hay 200mb nữa.

Vấn đề là ai pro viết được phần mềm fix cái này. chăc không phải nó vậy bỏ sim khác vào thì sao
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym