bat_can_doi

mấy hôm nay, em pót nhạc lên blog nhưng vào thì chỉ thấy nó hiện lên 1 ô màu trắng thôi,chả thấy hiện lên jì cả.Mà trước em vẫn post bình thuong(có 1,2 lần báo lỗi do thiếu ảnh hay lời bình thế thôi.post nhiều lần mà vẫn thế Bác nào biết tại sao giúp em với! em thank các bạn trước!

Wegland

bạn đang dùng 360plus à? --> Quá tệ. Chèn 1 bài nhạc khó không thể tưởng tượng nổi! Tui vừa thử code nhaccuatui.com, rồi esnips.com, rồi lung tung hết... đều thất bại! Tất cả chỉ vì 360plus nó không cho tác động script vào flash, mà media player bằng flash thì toàn phải dùng tới javascript. Còn cái WMP thì cũng không chèn được! :mad:

Jamon

Module My list music :

Bạn upload một list nhạc yêu thích lên trang nhaccuatui , imeem , hay bất kỳ trang upload nhạc nào mà bạn biết.

Sau khi upload xong , bạn mở lại list nhạc .

Cũng làm các bước tương tự như làm module banner . Cho đến đoạn nội dung module

Copy đoạn code. Ngay chỗ Embed á:

OK.. xong ... kéo cái module lại vị trí bạn muốn đặt.

Faer

không bác ơi em dung yahoo360 thôi nhung tự nhiên nó bị thế Hôm nọ em còn pót dc 1 bài nhạc flash nhung hôm qua vào thì thấy nó chỉ hiện 1 ô màu trắng thôi! chán muốn chết luôn

dongxuanhathu44

Hic, iem cũng bị y như bác đây, hôm trước nó còn chạy ngon lành, hôm sau chỉ thấy 1 bảng tráng xóa, hic, đó là nhạc tiếng. Còn nhạc hình thì bị thu nhỏ lại, chán quá. Em nghĩ hay yahoo bị lỗi, hay là do blog pót nhạc nhều quá vượt quá dung lượng cho phép. Bacvs nào cao tay giúp em với, bao nhiêu công sức

MacNeill

bạn ơi, mình vừa thử nhiều link của nhiều trang nhạc và trang video như baamboo, youtube,clip.vn.... nhưng vẫn bị như vậy!hay là do yahô bị lỗi không biết nữa.bạn nao biet tại sao giúp mình với!

Edmundo

Mình nghĩ cái này là do Yahoo 360 bị lỗi áh. Mình cũng bị cách đây 1 hay 2 ngày gì đó, lúc đó tưởng blog mình có vấn đề thì wa mấy cái blog cảu bạn bè đều bị ráo! Ai có tiềm năng cao thâm thì viết mail báo lỗi cho nhà cung cấp dịch vụ giùm tụi mình zới thanks nhìu lắm lun áh!

Kynan

tui bị cả tháng nay rồi có ai còn bị không, chán vãi lúa??? Giúp me!!!!

Felicio

có thể là đường truyền đó bạn !! mình lúc trước không không đươc MY PAGE , hoảng wá không bjk làm gì ..... nên đợi 1 , 2 ngày sau là không được .

Fenton

Lỗi của Yahoo!360 đấy mà...Yahoo nó đang bỏ rơi đứa con tội nghề này mà chưa có kế hoạch cho blog mới...bây giờ post thì ngoìa phần flash không có, hễ post xong hiện ra một đống code...chán bỏ xừ lại phải edit xóa đi!

Corbett

Đúng rùi! Bi giờ post video; flash nó chỉ hiện ra ô trắng xóa...thế mới chán chứ...em cứ tưởng máy em hỏng hóa ra là tình trạng chung...không biết đến bao giờ thì mới khắc phục được...nhưng cũng có thể là yahoo khóa chức năng hiển thị hình ảnh vì sợ các anh em lợi dụng Blog post phim bậy bạ...hay các clip "nhạy cảm"; kinh dị quá mức chẳng hạn! Chắc anh em mình đành phải chia tay cái Blog này thui...chán quá rùi...giờ chỉ có chữ với mấy cái hình gif thui...nhìn đơn điệu muốn chết! Không bít bao giờ thì được trở lại như ngày xưa!

Duante

chắc là yahoo lỗi thôi,mình bị như vậy mà tìm tất cả cách cũng hok thấy lên gì hjx...

muonline

trời,..hèn chi,.. mới biết luôn, sao xui quá zay, tui cũng mới xài blog này có 2 tuần hà....,tưởng đâu mình làm sai không chứ....

Piero

Chuyển wa xài Wordpress đi mấy bạn ơi Y!360 bị khai hi sinh rùi

Xem bài

mình làm vãi mồ hôi hột mà nó cứ như thía_trắng póc. Có khi đen sì lì, lâu lâu hiện nguyên cái code.. thoi pó chíu! Hy vọng nó cải thiện lại sẽ hiện lên chớ biết làm seo giờ?!

Courtnay

Em cũng bị thế. Hú hồn, tưởng mình làm sai cái j` thế.
Í mà wên, em thấy chỗ này nhạc chạy bình thường mà

y3u_la_kj_ji

Không trả toàn là như thế đâu các bạn !!! em cũng bị tình trạng như vậy nè!!! em chỉ muốn post 1 bài nhạc nền lên entry thôi .. tương tự như bạn này nè : <---- tại sao blog 360! này bất bị trắng xóa tương tự mình nhỉ????????? bây giờ có thể làm tương tự y như vậy được không? ai biiết chỉ dùm em nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Các chủ đề có liên quan khác