Phần mềm hữu ích với Internet
By hakhoai
#575538 Chào mọi người.

Lúc trước mình vào ola trên máy tính bình thuờng nhưng cả tháng nay không vào được, vào trang chat.ola.vn thì nó cứ báo đang kết nối, có khung đăng nhập luôn nhưng không đánh nick vào được hay đánh vào nhưng không đăng nhập được.

Mọi người giúp mình với. Thanks.
By haiga9109
#581694 làm cách nào để vào được phòng chat trên máy tính không ạ, vừa làm nick xong, vào được rồi nhưng chẳng thấy phòng chat ở đâu cả.
By Orville
#581700 Chào mọi người.

Lúc trước mình vào ola trên máy tính bình thuờng nhưng cả tháng nay không vào được, vào trang chat.ola.vn thì nó cứ báo đang kết nối, có khung đăng nhập luôn nhưng không đánh nick vào được hay đánh vào nhưng không đăng nhập được.

Mọi người giúp mình với. Thanks. Rất có thế là quá tải sever. Mạng ola chập chờn lắm!
By phuongnam_land
#581701 Chào mọi người.

Mọi người giúp mình với. Thanks. Rất có thế là quá tải sever. Mạng ola chập chờn lắm!
By dich_d
#581702 lam the nao de tai ola ve may tinh vay cac ban Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Vào trang này dow về!

Nick ola của mình là @anhto nhá!
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội