Phần mềm hữu ích với Internet
By Vandenberg
#575460 Các anh các chị cứu e với em cóa cái dcom 173eu-1 dùng từ trước giờ rất ngon e thuờng dùng loại dây USB dài 1,5m để nối từ dcom => máy tính mạng rất full nhưng do cái đầu dây USB nó bị đứt em mớt cắt cái đầu # thay vào và vẫn cắm dcom vào đó (Nối thử đủ các dây với nhau) Bây h rút dcom ra cắm vào cái laptop thì máy chả báo nhận dcom gì cả ... nhưng đèn dcom vẫn hiện màu xanh lá cây ấy ...

Restart máy (để nguyên dcom) thì có chuyển qua màu xanh của HPDA nhưng không kết nối được . AE thánh nào sửa được vui lòng chỉ dẫn em với nghen ... @.@

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By thanhtan19812001
#581776 up hàng ai giúp đê.........................
Blog Tâm sự:
  • Tôi sẽ có mọi thứ khi làm trai bao của anh giám đốc già | 02:02 ...
  • Cưới vợ rồi anh vẫn đồng ý chụp ảnh cưới cùng tôi | 05:02 ...
  • Nỗi đau mất thai nhi vào ngày cuối năm | 03:02 ...
  • Nên theo sự sắp đặt của bố mẹ hay chờ đợi tình yêu đích thực | 03:02 ...
  • Em xa lánh tôi vì mặc cảm từng là gái bán hoa | 06:02 ...
  • Muốn trả nợ nhanh nên đã lao vào con đường cờ bạc | 02:02 ...
By hoangnguyen_2108
#581778 Bạn thử cắm trực tiếp D-Com vào máy tính xem nào, mình cũng đang dùng loại này mà khi nối dây USB thì máy không nhận. Đành phải cắm trực tiếp vào cổng
By Gr­mur
#581779 cắm trực tiếp usb vào máy tính xem có dùng được không đã bạn nhé. Tks. đó em đã cắm rồi mà không báo gì chỉ có đèn xanh lá cây thôi mở p/m dcom lên nó cũng k tìm sóng với tìm mạng cho
By Jerah
#581781 gỡ phần mêm quản lý Dcom ra cài lại cái khác, nếu không dc thì tải bản củ về tải mở phần mềm cũ thì nó bị mất cái phần Mạng trong Phần Công Cụ anh à >.< thậm chí còn không nhận thẻ nhớ liệu có bị hỏng chân tiếp nhận không nhỉ mà đồ cũng cũ rồi liệu viettel nó có nhận sửa không a nhỉ
By vuhuong2010
#581783 cắm vào pc . coppy file setup qua laptop cài là xong ! khổ cái đang ngồi net nè cắm đủ các cổng trên Cây của máy rồi mà nó không nhận thẻ nhớ cài phần mềm dcom rồi cắm vào cũng chả có hiện tượng gì ...
By vanhuy318
#581784 Ko có phần mạng chắc là Dcom không nhận, hay sim không dc nhận, bạn cắm sim khác vào thử, hay cam dcom ra máy ngoài net cắm thử coi vấn đề o đâu. Xac định xong đi bảo trì(mua cái khác cho xong)
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online