Phần mềm hữu ích với Internet
By huyenxjnh_online_sky_tatnang
#581815 Phá băng thông là móc túi đồng bào mình, lợi mình-hại người, không khuyến khích! Đọc hai chữ " Đồng bào" nghe não ruột quá. Tại sao lại bóp băng thông ?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By chodientu
#581816 Cũng đồng tình với bạn, nhưng nên nêu rõ quan điểm không post bài trùng lặp để tránh topic bị loãng. Để được hỗ trợ nhanh hơn, bạn khiếu nại ở bên này nhé
By king_death_2k8
#581817 Theo mình thì nên lập một box riêng cho phá băng thông. trong box đó khi đăng bài cần ghi rõ pha băng thông mạng nào...hay là thắc mắc về d-com..v..v

và bên box share account cũng vậy, nên phân ra 2 box getlink và shareacc.
By Keandre
#581821 Hi bạn,

Có lẽ bạn đã không đọc rõ những topic mà đã lập ra, mình đã lập ra 4 topic, 1 topic hướng dẫn, 3 topic thảo luận.

Topic hướng dẫn phá băng thông mình có ghi chú là 1 người chỉ được post 1 hướng dẫn phá băng thông, nếu cần chỉnh sửa thì chỉnh trên cái cũ, và thực trạng hiện nay chỉ mới có 4 hướng dẫn.

3 topic còn lại là 3 topic thảo luận các vấn đề liên quan phát sinh và không quy định một người post 1 comment.

BQT vẫn đang thảo luận hướng xử lý các topic liên quan tới vấn đề băng thông và hiện chưa có quyết định chính thức nên mình lập topic để hướng các bạn thảo luận được dễ dàng, dễ tìm thông tin. Như trước kia các topic lập tràn lan, mình không nghĩ việc các bạn tìm thông tin lại dễ hơn bây giờ.

Box Sử dụng Internet vốn dĩ không phải chỉ dành cho các topic băng thông, việc lập 1 box nữa thì hiện vẫn chưa có cơ sở bởi vấn đề băng thông chưa biết đi đến đâu. Tuy nhiên mình cũng xin ghi nhận đóng góp ý kiến của các bạn.

Thank tất cả!
By keely_knk
#581822 Phá băng thông là móc túi đồng bào mình, lợi mình-hại người, không khuyến khích! Làm gì mà có chuyện "lợi mình hại người"

Hack làm nhiều người xài hơn nên càng có lợi cho nha mạng nữa chứ hại gì
By hoangtu548
#581823 Microsoft cho hack windows tè le ấy. Muốn bán được hàng thì tăng thị phần trước cái đã. Giành khách trước rồi bán sao chứ để người ta giành hết thì bán cho ai?
By spiderman_hqc
#581824 Mình cũng có 1 ý kiến là mod phải thường xuyên thăm nom(khá vất vả) 3 topic viettel,mobi,vina...xóa những bài cm vớ vẩn,khoe khoang...tránh tình trạng loãng topic khiến ae khó tìm,cũng như thảo luận.

Mà sao không có topic vietnammobi cả gmobie nhỉ??? hay sfone nữa
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym