Phần mềm hữu ích với Internet
By lonely_8121988
#580944 Cho bạn nào dùng TimeLine, Tiếng Việt này

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

----------------------

Nhầm nhầm, ở hình thứ 2 chọn cái cuối cùng ( Những người dùng và ứng dụng bị chặn) nhé, đang vội lát về up lại sau
By Nathalia
#580945 Cho bạn nào dùng TimeLine, Tiếng Việt này

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

----------------------

Nhầm nhầm, ở hình thứ 2 chọn cái cuối cùng ( Những người dùng và ứng dụng bị chặn) nhé, đang vội lát về up lại sau
By Janneth
#580950 facebook tiếng anh à Mình xài tiếng anh bạn à

---------- Bài thêm lúc 21:14 ---------- Bài trước là lúc 21:08 ----------

Cho bạn nào dùng TimeLine, Tiếng Việt này

..............

----------------------

Nhầm nhầm, ở hình thứ 2 chọn cái cuối cùng ( Những người dùng và ứng dụng bị chặn) nhé, đang vội lát về up lại sau Cái thứ 2 cũng được bạn ơi. Cái cuối cùng thì phải thêm vào Restricted list đã, mình đã thử thêm vào mà vẫn không được, hình như bị khóa mất rồi thì phải
By 11a1_mylove
#580951 facebook tiếng anh à Mình xài tiếng anh bạn à

---------- Bài thêm lúc 21:14 ---------- Bài trước là lúc 21:08 ----------

Cho bạn nào dùng TimeLine, Tiếng Việt này

..............

----------------------

Nhầm nhầm, ở hình thứ 2 chọn cái cuối cùng ( Những người dùng và ứng dụng bị chặn) nhé, đang vội lát về up lại sau Cái thứ 2 cũng được bạn ơi. Cái cuối cùng thì phải thêm vào Restricted list đã, mình đã thử thêm vào mà vẫn không được, hình như bị khóa mất rồi thì phải
By hoangyenngothuy
#580952 Thử xem nào
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym