Phần mềm hữu ích với Internet
By Ruddy
#575422 Cho mình hỏi có cách nào chặn 1 người trong Facebook ( không cho họ thấy được mọi cập nhật, hoạt động, hay bài của người khác đăng trên tường của mình) nhưng vẫn họ tồn tại trong friend list ( mình và họ vẫn thấy nhau ) Thanks!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By mai_mai_yeuem_david
#580934 Bạn thử cái này nhé :

Vào Privacy Settings --> nhìn vào mục Control Your Default Privacy, chọn custom --> mục hide this from (có dấu chéo đỏ phía trước ấy nhé), đánh vào cái ô sau chữ These people or lists: tên của người bạn mà bạn muốn giấu hết thông tin đi

Lưu ý: Đánh đúng tên người nhé, kẻo nhầm người thì mệt đấy ( hay đánh mấy chữ cái đầu tên người đó, nó hiện 1 cái list thì kích chọn tên nó thôi)

Có gì nhắn lại mình, thấy hay thì thanks nhé

---------- Bài thêm lúc 14:29 ---------- Bài trước là lúc 13:01 ----------

À, bổ sung thêm nếu bạn dùng timeline

Cũng ở phần Privacy Settings --> Timeline and Tagging chọn edit settings --> ở mục 2 và 4 chuyển qua custom --> cũng trước ô có dấu đỏ thêm tên bạn mình muốn dấu vào
Blog Tâm sự:
  • Tôi yêu anh, người đàn ông đểu giả | 02:05 ...
  • Tôi nghĩ sẽ giúp chồng khi anh lỡ làm cô phiên dịch mang bầu | 01:05 ...
  • Tôi chán sống với người chồng nghèo lại không thương vợ con | 01:05 ...
  • Anh bất tài khi yêu mà chẳng thể cưới được em | 12:05 ...
  • Tôi sợ mình không đủ dũng khí để tiếp tục sống | 01:05 ...
  • Tôi thấy u uất với cuộc hôn nhân của mình | 02:05 ...
By doichomotmuahoa
#580939 facebook tiếng anh à

Tiếng việt thì bạn làm như sau:

bạn vào phần Thiết lập tài khoản riêng tư ==> Những Người dùng và Ứng dụng bị chặn (kích chọn Manage Bloking) ==> trong khung " Tên" bạn gõ tên người muốn chặn vào hay có thể gõ địa chỉ mail người đó dùng làm tài khoản đăng nhập.

Chúc bạn thành công!
By Digon
#580942 Cách này nghe lạ tên thật
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online