Gti_vn

Các vấn đề liên quan đến tình trạng các gói cước 3G của Mobi, các lỗi phát sinh trong quá trình phá băng thông và các thảo luận liên quan các bạn post vào topic này nhé.

Tiêu chí: Thảo luận hòa bình, đóng góp, không gây war, không dùng từ ngữ thô tục và không vi phạm .

Đúng là phải làm thế này không thì dạo này f77 loạn quá , ngập tràn các bài viết, đặc biệt là về Miu mà nội dung chả ra sao

doc_hanh2006

đang dùng miu muốn chuyển qua fcu không biết với 512kb/s thì xem phim 360p nổi không.bác nào dùng rồi cho ý kiến ạ

xu_kid_94

đang dùng miu muốn chuyển qua fcu không biết với 512kb/s thì xem phim 360p nổi không.bác nào dùng rồi cho ý kiến ạ Chuyển ngay và luôn đi bạn ạ.Xem 480 còn ok mà

baouyen2210

đang dùng miu muốn chuyển qua fcu không biết với 512kb/s thì xem phim 360p nổi không.bác nào dùng rồi cho ý kiến ạ fcu là cái j thế bác? nghe hot quá

hic!sau khi mình post lên 30phut thì không xài cách đó dc nữa rồi

down dc vài mb tốc độ cao là bị kéo xuống 30kb/s

chán quá

Miss_Ebo

đang dùng miu muốn chuyển qua fcu không biết với 512kb/s thì xem phim 360p nổi không.bác nào dùng rồi cho ý kiến ạ Xem được đó bạn , mới đầu thì load hơi lâu ,sau xem cũng khá ổn !

Arber

ai có tìm ra cái lỗ nào chui lọt thì cố giữ lấy mà dùng nhé ,đừng share nữa )

thuynguyen_bmt

Từ ngày fix gói Miu sống dở chết dở. Ngày mai quyết định lắp cáp quang. Chấm dứt tình trạng vật vã với 3g mobi.

bachviet_24

đỡ phải xem mấy cái topic vớ vẩn,lan tràn mà chả đâu vào đâu,tổng hợp hết vào đây cho gọn đỡ tìm kiếm

Dalyn

các bạn có cáp chứ, m làm gì có, có tiền thì đã chẳng phải cắm 3G. Chán quá muốn up cái tài liệu, hay tải xuống cũng khó...haizz

dth_75

là gói không giới hạn của mobi đó bác.tính ra nó là 120k=nạp card 80k+40k khuyến mại.hơm miu 40k thôi.ngậm ngùi chấp nhận để về tết có cái dùng xem phim.vẫn chờ ngày miu trở lại

Obrien

ai có tìm ra cái lỗ nào chui lọt thì cố giữ lấy mà dùng nhé ,đừng share nữa )

Mình biết vụ apn sẽ thế này mà. Giờ dù có nhiều cách xài mãi mãi cũng không share

becon_ankeomut

Lịch sử các lần bị fix lỗi :

1.Chuyển vùng quốc tế,hủy data

2. apn : m-i090

3. APN : m-warp2

....

Share tràn lan cái j thì sẽ fix cái đó

Andrey

Đợi mobi nó lại thả thôi... chứ bây giờ đang căng lắm...

Đợi chờ là hạnh phúc

leon_1691

các bạn có cáp chứ, m làm gì có, có tiền thì đã chẳng phải cắm 3G. Chán quá muốn up cái tài liệu, hay tải xuống cũng khó...haizz tải thi khó thật nhưng up thì vô tư đi bác vì mobi bó không bop băng thông upload ạ

Đợi mobi nó lại thả thôi... chứ bây giờ đang căng lắm...

Đợi chờ là hạnh phúc bác ơi, cái chữ kí của bác làm e đau cả mắt, nhỡ đang Phần mềm thế này mấy đứa cháu nó đi ngang nó thấy nó bảo mình xem phim bậy thì oan lắm

tink_private

bác ơi, cái chữ kí của bác làm e đau cả mắt, nhỡ đang Phần mềm thế này mấy đứa cháu nó đi ngang nó thấy nó bảo mình xem phim bậy thì oan lắm Có cháu ak? Vậy chắc bác trên 18+ rồi... Xem thật thì cũng là bình thường mà..

Có cháu ak? Vậy chắc bác trên 18+ rồi... Xem thật thì cũng là bình thường mà.. Cài GC vào rồi thêm cái ứng dụng Adblock Plus nữa và hide cái sign tên kala đi là được

Các chủ đề có liên quan khác