Phần mềm hữu ích với Internet
By Gti_vn
#575329 Các vấn đề liên quan đến tình trạng các gói cước 3G của Mobi, các lỗi phát sinh trong quá trình phá băng thông và các thảo luận liên quan các bạn post vào topic này nhé.

Tiêu chí: Thảo luận hòa bình, đóng góp, không gây war, không dùng từ ngữ thô tục và không vi phạm .

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By thien_than_dangyeu_24
#581039 Đúng là phải làm thế này không thì dạo này f77 loạn quá , ngập tràn các bài viết, đặc biệt là về Miu mà nội dung chả ra sao
By doc_hanh2006
#581040 đang dùng miu muốn chuyển qua fcu không biết với 512kb/s thì xem phim 360p nổi không.bác nào dùng rồi cho ý kiến ạ
By xu_kid_94
#581041 đang dùng miu muốn chuyển qua fcu không biết với 512kb/s thì xem phim 360p nổi không.bác nào dùng rồi cho ý kiến ạ Chuyển ngay và luôn đi bạn ạ.Xem 480 còn ok mà
By baouyen2210
#581042 đang dùng miu muốn chuyển qua fcu không biết với 512kb/s thì xem phim 360p nổi không.bác nào dùng rồi cho ý kiến ạ fcu là cái j thế bác? nghe hot quá
By nguyenbaducanh_hd
#581043 hic!sau khi mình post lên 30phut thì không xài cách đó dc nữa rồi

down dc vài mb tốc độ cao là bị kéo xuống 30kb/s

chán quá
By bongmataac
#581044 cấc bác sao không chịu đi ngủ thế nhỉ ? Mod ra cái nì có lí à nha
By Miss_Ebo
#581045 đang dùng miu muốn chuyển qua fcu không biết với 512kb/s thì xem phim 360p nổi không.bác nào dùng rồi cho ý kiến ạ Xem được đó bạn , mới đầu thì load hơi lâu ,sau xem cũng khá ổn !
By Arber
#581046 ai có tìm ra cái lỗ nào chui lọt thì cố giữ lấy mà dùng nhé ,đừng share nữa )
By thuynguyen_bmt
#581047 Từ ngày fix gói Miu sống dở chết dở. Ngày mai quyết định lắp cáp quang. Chấm dứt tình trạng vật vã với 3g mobi.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym