Phần mềm hữu ích với Internet
By nguyendoantrang1999
#581102 mình kho phá bạn à. Lâu giờ vẫn vậy mà. Mình thấy mọi người cứ bảo là viettel bóp băng thông à?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Colhoun
#581103 Mimax viettel được 5.14Mb đây, Cổ nhuế nhé. mà không thấy bop gì cả. Sướng nhưng nhà có mạng dây chỉ cắm máy chơi hay khi down nhiều thì dùng dcom cho hàng xóm khỏi kêu
By lypele_1990
#581104 mình kho phá bạn à. Lâu giờ vẫn vậy mà. Mình thấy mọi người cứ bảo là viettel bóp băng thông à? Phá tốc độ cao thì vẫn như thường thôi mỗi tội dùng được tí là bị ngắt . Viettel chơi cái kiểu '' tập thể dục '' ấy mà

Mimax viettel được 5.14Mb đây, Cổ nhuế nhé. mà không thấy bop gì cả. Sướng nhưng nhà có mạng dây chỉ cắm máy chơi hay khi down nhiều thì dùng dcom cho hàng xóm khỏi kêu Trình bạn vẫn cùi , khu vực mình max speed 6Mbps
By tttvtt
#581106 Mình có phá gì đâu
By muabuon2307
#581107 Tình hình là em đang định đăng kí gói này, nhưng mà vừa đọc một thông tin trên mạng như sau :

Để đăng ký gói cước MiMax khách hàng phải là thuê bao 3G của Viettel nhắn tin theo cú pháp MIMAX gửi 191. Mức phí trọn gói được tính từ thời điểm đăng ký đến cuối tháng (chưa bao gồm cước phí đã sử dụng trước khi đăng ký).

Bây giờ là ngày 30/1 rồi, giờ nếu đăng kí thì chẳng lẽ chỉ dùng đến cuối tháng hay nó tính lại cho mình 1 tháng ?
By blackhat_hook
#581108 Tình hình là em đang định đăng kí gói này, nhưng mà vừa đọc một thông tin trên mạng như sau :

Để đăng ký gói cước MiMax khách hàng phải là thuê bao 3G của Viettel nhắn tin theo cú pháp MIMAX gửi 191. Mức phí trọn gói được tính từ thời điểm đăng ký đến cuối tháng (chưa bao gồm cước phí đã sử dụng trước khi đăng ký).

Bây giờ là ngày 30/1 rồi, giờ nếu đăng kí thì chẳng lẽ chỉ dùng đến cuối tháng hay nó tính lại cho mình 1 tháng ? Vẫn tính là một tháng hay cùng lắm nó tính cước 1/2 tháng, sang ngày mồng 1 tháng sau nó sẽ tính là tháng mới
By huu.ht13
#581109 hiện h thịt heo không bóp băng thông xuống ADGE nữa mà bóp thành HSDPA download = idm 15kb/s

đang xài e173eu-1 mimax ( mà sao cái decom của em phá băng thông nhảy hspa được tầm 10p lại vê hsdpa khi ở hspa tốc độ cao nhất = idm cũng chỉ được có 140kb/s = khoảng 1mbs vậy ta )

có bác nào có tool unlock con này không ? ( model 2012 )
By chuoingayxanha411711
#581110 hiện h thịt heo không bóp băng thông xuống ADGE nữa mà bóp thành HSDPA download = idm 15kb/s

đang xài e173eu-1 mimax ( mà sao cái decom của em phá băng thông nhảy hspa được tầm 10p lại vê hsdpa khi ở hspa tốc độ cao nhất = idm cũng chỉ được có 140kb/s = khoảng 1mbs vậy ta )

có bác nào có tool unlock con này không ? ( model 2012 ) Mình còn tệ hơn lên 700kb/s được 3phút, xong rồi download 15kb/s
By ngoctuyet_th207
#581111 mình thì full băng thông 7.2 mbit
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym