Phần mềm hữu ích với Internet
By chauminhlinh
#575328 Các vấn đề liên quan đến tình trạng các gói cước 3G của Viettel, các lỗi phát sinh trong quá trình phá băng thông và các thảo luận liên quan các bạn post vào topic này nhé.

Tiêu chí: Thảo luận hòa bình, đóng góp, không gây war, không dùng từ ngữ thô tục và không vi phạm .

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Cisco
#581083 Nghe phong phanh là Viettel đã Fix lỗi và không phá được băng thông nữa , không biết thật hư ra sao, đang định mua cho đứa em cái Dcom E173 mà lại phân vân
By True
#581084 Nghe phong phanh là Viettel đã Fix lỗi và không phá được băng thông nữa , không biết thật hư ra sao, đang định mua cho đứa em cái Dcom E173 mà lại phân vân vẫn làm được nhé bạn, thích thì Phần mềm nhé //dạo này mod lo tết có vẻ xử nặng tay nhỉ, topic ngoài kia khóa hết roài :-s

Dùng Tool hay gì hả bạn ? có phải dùng Tool tự động phá sau mỗi một dung lượng nhất định không ? check inbox nhá h em vẫn dùng chơi game cf nè hehe

update : vịt teo mất dạy đã fix roài

update : vẫn hack bt nhé
By xinloi_anhyeuem_ngoc
#581085 vẫn làm được nhé bạn, thích thì Phần mềm nhé //dạo này mod lo tết có vẻ xử nặng tay nhỉ, topic ngoài kia khóa hết roài :-s Dùng Tool hay gì hả bạn ? có phải dùng Tool tự động phá sau mỗi một dung lượng nhất định không ?
By tramnghiem_bluefish_19392
#581086 vẫn làm được nhé bạn, thích thì Phần mềm nhé //dạo này mod lo tết có vẻ xử nặng tay nhỉ, topic ngoài kia khóa hết roài :-s bác làm ntn? chỉ em với, e dùng decom viettel Mf 190s, qua inbox hay qua mail cho mình với,
[email protected]
By green_forst_m_home
#581087 Nghe phong phanh là Viettel đã Fix lỗi và không phá được băng thông nữa , không biết thật hư ra sao, đang định mua cho đứa em cái Dcom E173 mà lại phân vân (Ngoài lề tí mong mod đừng trách ) Nếu có ý định mua Dcom viettel thì không nên mua nhá bác.Loại Dcom viettel E173 2012 sản xuất không unlock để dùng 3 mạng đâu nha.Mình mới mua 1 con cho đứa em họ nhưng không unlock được.tìm hiểu thì viettel fix rồi.
By gau2dau
#581088 Mình cũng đang hóng cái vụ phá băng thông 3G của VT nè. Điịnh dụ thằng bạn bán rẻ lại cái USB 3G của nó.
By duy_anh_o2
#581089 Hô hô mấy hôm ở ngoài loạn cào cào lên ý, mua bán lừa đảo tè le hột me tới hnay mới thấy đâu vào đó
By khunglong_1302
#581090 Nghe phong phanh là Viettel đã Fix lỗi và không phá được băng thông nữa , không biết thật hư ra sao, đang định mua cho đứa em cái Dcom E173 mà lại phân vân bác mua cái MF-190 của vina ấy, xong unlock bằng Phần mềm dccrap. rồi dùng sim vt phá băng thông rất nhanh gọn nhẹ mà chả tool tiếc j cả
By luungoclong_2
#581091 (Ngoài lề tí mong mod đừng trách ) Nếu có ý định mua Dcom viettel thì không nên mua nhá bác.Loại Dcom viettel E173 2012 sản xuất không unlock để dùng 3 mạng đâu nha.Mình mới mua 1 con cho đứa em họ nhưng không unlock được.tìm hiểu thì viettel fix rồi. Hic, vậy ak ? mình cứ tưởng loại đó vẫn Unlock xài đa mạng được nên đang định qua Hanoicomputer để mua cho đứa em một cái, mua đa mạng của hãng khác thì lại sợ không dùng Tool phá băng thông được
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym