Phần mềm hữu ích với Internet
By boysk_huythong2610
#575269 Tình hình là do ở trọ nên đăng ký mạng ADSL k được nên dùng dcom của Viettel Để hài hòa lợi ích người tiêu dùng và nhà mạng em đã đóng góp 120k 1 tháng dù nhiều lúc k ổn định như mạng có dây Nhưng đến nay thì anh Viettel đã bóp em đau điếng k làm ăn gì được nên đành phải chia tay tình yêu để về mạng ADSL Chào tạm biệt k hẹn ngày gặp lại

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tuanvuanhus
#579646 Tình hình là do ở trọ nên đăng ký mạng ADSL k được nên dùng dcom của Viettel Để hài hòa lợi ích người tiêu dùng và nhà mạng em đã đóng góp 120k 1 tháng dù nhiều lúc k ổn định như mạng có dây Nhưng đến nay thì anh Viettel đã bóp em đau điếng k làm ăn gì được nên đành phải chia tay tình yêu để về mạng ADSL Chào tạm biệt k hẹn ngày gặp lại tạm biệt cho xin cái dcom nhé bác
By Raedmund
#579649 Tình hình là do ở trọ nên đăng ký mạng ADSL k được nên dùng dcom của Viettel Để hài hòa lợi ích người tiêu dùng và nhà mạng em đã đóng góp 120k 1 tháng dù nhiều lúc k ổn định như mạng có dây Nhưng đến nay thì anh Viettel đã bóp em đau điếng k làm ăn gì được nên đành phải chia tay tình yêu để về mạng ADSL Chào tạm biệt k hẹn ngày gặp lại Nhà trọ lắp ADSL của FPT có sao đâu...Trước mình dùng VNPT với chủ nhà nhưng nhiều ng dùng mạng chậm quá nên mình tự lắp ADSL của FPT...chỉ cần CMND là được không cần hộ khẩu đâu
By thien_vu_vn
#579654 Tình hình là do ở trọ nên đăng ký mạng ADSL k được nên dùng dcom của Viettel Để hài hòa lợi ích người tiêu dùng và nhà mạng em đã đóng góp 120k 1 tháng dù nhiều lúc k ổn định như mạng có dây Nhưng đến nay thì anh Viettel đã bóp em đau điếng k làm ăn gì được nên đành phải chia tay tình yêu để về mạng ADSL Chào tạm biệt k hẹn ngày gặp lại Chia buồn với bạn nhé! Trong diễn đàn có nhiều cách để phá băng thông đó... Mình cũng được các bạn khác share cho cách làm nè... Nếu bạn sài lại D-com thì Phần mềm mình chỉ cho
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym