Phần mềm hữu ích với Internet
By crazyjack_tsd
#575262 Mình viết topic nay muốn nói với các bạn trên VNz là tốt nhất không share trực tiếp kiểu đại trà như thế này. Điều đó chẳng khác nào tự kêu gọi Vietel fix lỗi và thế là hết.

Có share nhưng nên share cho những người thân quen, người nào đáng được share ấy.

Nản lắm cái vụ băng thông này rồi! Mình cũng phải tự đổi cách 3 lần rồi. Chỉ vì Vietel fix đấy các bạn ạ!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By no_promises1026
By sacdep1000can
#579755 hack được thì giữ mà dùng bạn à, sinh viên ừ sinh viên, nhà mạng nó cũng cần tiền để duy trì chứ, t vẫn dùng 20mg nó bóp đây, an phận thôi, cũng không ham hố lắm. được thì dùng không được thì thôi, một số bạn share free, đại trà như bạn nói thì t dùng thôi, cũng chán cái cảnh đợi và xin cách phá rồi, có được đâu, chúc mừng bạn với các của mình
By love_rinny016
#579756 hack được thì giữ mà dùng bạn à, sinh viên ừ sinh viên, nhà mạng nó cũng cần tiền để duy trì chứ, t vẫn dùng 20mg nó bóp đây, an phận thôi, cũng không ham hố lắm. được thì dùng không được thì thôi, một số bạn share free, đại trà như bạn nói thì t dùng thôi, cũng chán cái cảnh đợi và xin cách phá rồi, có được đâu, chúc mừng bạn với các của mình
By henry_d_880
#579758 có được thì làm của riêng, không có thì đi xin .... hơn ích kỷ đó nhỉ
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online