Phần mềm hữu ích với Internet
By duongthang_2004
#579870 Phá được thì tốt nhất im mồm lại thì hơn. Phá được mà không share, cứ khoe mẽ chả khác nào chêu tức những người khác. Chẳng hay ho gì. Chuẩn! bác này nói câu chuẩn này!

Em phá được nhưng để làm chứng cho ng phát hiện ra nó thôi chứ em không share hay làm gì khác! im là thượng sách!
By Amott
#579871 Nếu các bạn có ý nghĩ như chủ topic thì đừng có lên vn-zOom

ở đây là nơi các bạn trao đổi vs nhau, ai thích hay có long sẽ share cho bí quyết, thử bạn ăn 1 mình nữa hết cũng share xin người khác

Này nhé , giả sử bạn hack dc bang thong==> bạn có dám chat là bạn sẽ sài dc chon đời không

Nếu mò hoài mà không ra bạn có bõ tiền cho mấy cái hang nó bốc lột bọn sinh viên phải cầu cứu trên mạng à. Vs số tiền 120k 1 tháng còn bị bóp bị méo tùm lum thế kia thì bạn sẽ nghĩ sao

Nhưng nếu ai tìm ra cách hack nhà mạng share cho anh em(trừ mấy đồ vô ý thức,) mình chànwfg Dien dan nhà mình vững mạnh muôn đời, về mấy cái 3g cho viettel nó fix chết nó luôn cũng không hết lỗi
By vic_ko0l
#579872 Em cũng nản về mấy cái vụ mạng mủng này lắm rồi! Em ở trọ, mình đăng ký mạng riêng thì tiền đâu ra, rủ ng ta thì ng ta cứ dùng cái mạng nhà chủ nát như tươm. Mạng viettel ấy, nát như chưa từng nát, cứ tối đến là time out các bạn ạ, có mạng mà không làm được gì vì có vào được đâu!

Em nản lắm rồi, kêu họ đổi sang cáp quang thì mãi không thèm đổi,cứ bảo là có mấy người dùng đâu. Chán! Nản toàn tập!
By khoa_lovely
#579874 Nói tóm lại ,nếu MIU mà xem youtube không bị lag thì cũng chẳng cần phá làm gì,chú thủ thuật down thì cứ chịu khó xem kĩ một lúc thì cũng ra thôi .Mình cũng dùng tool của bạn ForceF5 thấy vẫn dùng ngon đấy.
By kayoki1985
#579876 mình thấy có người tốt kẻ không tốt ,đồng ý thời nay nhiều kẻ gian,,đểu,nhưng không nên vơ đũa cả nắm,tìm ra cách rồi xài 1 mình xem ra không hay,mang tính cá nhân,chia sẻ giúp người thực sự cần cũng cẳm thấy vui ,mang tính cộng đồng,người biết chỉ người không biết ,hình ảnh đó đẹp mà,nên thấy chú ý cách share và người cần share là ok,không có chia sẻ không có internet
By nh0czg0c_iulamanh
#579877 Bác nào có thì ủm 1 mình mà xài , sẵn tiện đào lỗ sống với dế luôn . Vài bữa nó Fix thì lại lăn lộn hết diễn đàn này qua diễn đàn khác . Thực tế thì các bạn ăn nói quá mâu thuẫn . Ngày nào miu chưa phá được thì còn bóng dáng mấy bác , phá được rồi thì ai về nhà nấy ngủ ngon . Bị Fix thì mò lên lại . Quy luật này éo bao giờ thay đổi .
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym