nó fix là đúng rồi , giả sử các bạn mà là thằng chủ mạng xem > cũng giống nó thôi . mình thì mình bỏ Dcom rồi , quá chậm và quá rẻ rách nên không dùng nữa

joey_boo611

Thông báo mới nhất là băng thông của mobiphone đã bị phá! và em xin trân thành Thank bác 278909 đã giúp em rất nhiêt tình! cách làm của bác rất sáng tạo..có thể nói là cách tốt nhất em từng thấy! mạng max 3M.

sau đây là video chứng mình cách làm của bác 278909 là rất hiệu quả

các bạn xem nhé!

1 lần nữa xin Thank bác!

PeLan_KuAnh

Bạn đưa yahoo đây , vì sẽ có 1 vài chắc nghiệm vs vùng bạn đang ở ,mình sẽ share cho bạn max Miu đợt tết này

Với điều kiện k share cho ai khác vì đến giờ phút này tui chả tin ai trên cái vnzoom này ngoài bạn , đừng như 1 số người bưng bài của người khác đi khắp nơi là được , test ok lên đây chứng thực giúp mình . vậy nhé ! em đã là thành công! Thank bác rất nhiều!....^_^!

Vậy bác ForceF5 phải hoàn thành sớm quay lại cái video rồi đòi Viteo it công mình bỏ ra chứ. Mà Anh em có hack tí thì cũng như con kiến đốt con voi thôi.

Hix, các bạn thử nghị xem xã hội này có khi nào không có kể trộm và vắng bóng Công an đâu, thế nên mọi chuyện ở đây là tất yếu. Không nên bất mãn như thế, với mình là người không rành về cái này lắm nên chỉ đi xin thôi, ai cũng làm được thi bọn Viettel >> "Viet Teo" mất. Nên bác nào có lòng hảo tâm thì share mình xin 1 cách nhé.

Mail: [email protected]

Rất cảm ơn

Hôm nay em xin nói ra suy nghĩ của mình! không biết có bị mọi người ném đá hay không nhưng có sao nói vậy. 1 phần vì bức xúc 1 phần cũng vì cảm giác nản về chuyện băng thông quá

-Thứ nhất: Thiết nghĩ chúng ta ai chẳng biết là sinh viên cùng kiệt không có tiền lắp mạng dây nên phải trông chờ vào việc phá băng thông! Nhưng em không hiểu tại sao chúng ta đi ăn cắp mà còn la làng..Cứ mỗi lần băng thông nhà mạng bị phá được thì lại rùm beng lên xin xỏ, share này nọ đến nỗi các nhà mạng fjx và giảm tốc độ mạng...Có 1 điều em rất ức chế là có những người chó ngáp phải ruồi phá được băng thông được 1 tí là lên ketnooi.com/forum up ảnh khoe này nọ cho sướng. Họ làm thế để sướng họ nhưng lại khổ những ng khác. Càng như vậy các nhà mạng nó nhìn thấy được nó càng làm mạnh tay mà fjx băng thông. Nếu như trong chúng ta mỗi ng có ý thức 1 chút thì liệu giờ đâu phải chịu cảnh Miu thì fix còn viettel thì disss

-Thứ hai:Từ việc phá băng thông mà có quá nhiều kẻ chuộc lợi, kiếm tiền của anh em,nhiều toppic nào là trả 20k được share,hay toppic share băng thông nhưng cuối cùng chẳng ma nào share cả.mất tiền cũng không làm được gì. Tất cả những điều đó gây ảnh hưởng rất xấu đến uy tín của trang wed ketnooi.com/forum là 1 và thứ 2 là làm cho các nhà mạng fjx mạnh tay hơn!

Em nghĩ từ giờ mọi người chịu khó tự ngồi mày mò suy nghĩ đi! ai sinh ra cũng có cái đầu! đừng nên xin xỏ này nọ hay lập những toppic này nọ về băng thông làm ảnh thưởng xấu đến trang wed cũng như quyền lợi của mọi người!

Đó là suy nghĩ của em! em cũng bị fix 50mb rồi giờ cũng đến lúc an phận!

Thông báo mới nhất là băng thông của mobiphone đã bị phá! và em xin trân thành Thank bác 278909 đã giúp em rất nhiêt tình! cách làm của bác rất sáng tạo..có thể nói là cách tốt nhất em từng thấy! mạng max 3M.

các bạn xem nhé!

1 lần nữa xin Thank bác! vấn đề này mang tính cảm tính thì đúng hơn , bạn đứng trên cương vị của người biết cách nhưng bị fix do chia sẻ quá nhiều hay một trong những người được share cách mở băng thông đầu tiên sau đó lại muổn ỉm đi thế bạn nghĩ xem bao nhiêu người không chuyên không biết phá băng thông là gì sau khi bị nhà mạng bóp băng thông phải đi xin xỏ , có thể bạn giỏi phá băng thông nhưng họ thì không

Ngay cả bài bạn viết cũng chứa đựng nhìu mâu thuẫn , câu trên thì "ai sinh ra cũng có cái đầu! đừng nên xin xỏ ... đại loại là tự tìm cách mà phá" , câu dưới thì Thank bác 278909 vì đã chỉ cho cách , uh thì bạn không xin mà bác ấy tự cho ,nếu thế thì những người đi chia sẻ cũng thể , họ tự cho mà

trường hợp của bạn vs 278909 cũng giống nhưng những người đi share với những người đi xin cách share , có hay không là người đi share mở topic và ng đi xin vào đó để lại mail và sự khác nhau lớn nhất là việc có lẽ sẽ có rất ít người biết cách của bạn và 278909

lại còn cái kết bạn khoe nữa chứ "có thể nói là cách tốt nhất em từng thấy! mạng max 3M.

sau đây là video chứng mình cách làm của bác 278909 là rất hiệu quả"

bạn có thấy nó mâu thuẫn với câu trước đó của mình "Có 1 điều em rất ức chế là có những người chó ngáp phải ruồi phá được băng thông được 1 tí là lên ketnooi.com/forum up ảnh khoe này nọ cho sướng. Họ làm thế để sướng họ nhưng lại khổ những ng khác. Càng như vậy các nhà mạng nó nhìn thấy được nó càng làm mạnh tay mà fjx băng thông. Nếu như trong chúng ta mỗi ng có ý thức 1 chút thì liệu giờ đâu phải chịu cảnh Miu thì fix còn viettel thì disss"

còn việc bị mất tiền 20k j j đó khi share thì cái này đúng là cần đến cái đầu như bạn nói , đừng đổ lỗi cho những người share

Tóm lại 1 câu bài viết của bạn hoàn toàn không có giá trị nó chỉ thể hiện 1 điều bạn là người quá tham lam

greentea0118

vấn đề này mang tính cảm tính thì đúng hơn , bạn đứng trên cương vị của người biết cách nhưng bị fix do chia sẻ quá nhiều hay một trong những người được share cách mở băng thông đầu tiên sau đó lại muổn ỉm đi thế bạn nghĩ xem bao nhiêu người không chuyên không biết phá băng thông là gì sau khi bị nhà mạng bóp băng thông phải đi xin xỏ , có thể bạn giỏi phá băng thông nhưng họ thì không

Ngay cả bài bạn viết cũng chứa đựng nhìu mâu thuẫn , câu trên thì "ai sinh ra cũng có cái đầu! đừng nên xin xỏ ... đại loại là tự tìm cách mà phá" , câu dưới thì Thank bác 278909 vì đã chỉ cho cách , uh thì bạn không xin mà bác ấy tự cho ,nếu thế thì những người đi chia sẻ cũng thể , họ tự cho mà

trường hợp của bạn vs 278909 cũng giống nhưng những người đi share với những người đi xin cách share , có hay không là người đi share mở topic và ng đi xin vào đó để lại mail và sự khác nhau lớn nhất là việc có lẽ sẽ có rất ít người biết cách của bạn và 278909

lại còn cái kết bạn khoe nữa chứ "có thể nói là cách tốt nhất em từng thấy! mạng max 3M.

sau đây là video chứng mình cách làm của bác 278909 là rất hiệu quả"

bạn có thấy nó mâu thuẫn với câu trước đó của mình "Có 1 điều em rất ức chế là có những người chó ngáp phải ruồi phá được băng thông được 1 tí là lên ketnooi.com/forum up ảnh khoe này nọ cho sướng. Họ làm thế để sướng họ nhưng lại khổ những ng khác. Càng như vậy các nhà mạng nó nhìn thấy được nó càng làm mạnh tay mà fjx băng thông. Nếu như trong chúng ta mỗi ng có ý thức 1 chút thì liệu giờ đâu phải chịu cảnh Miu thì fix còn viettel thì disss"

còn việc bị mất tiền 20k j j đó khi share thì cái này đúng là cần đến cái đầu như bạn nói , đừng đổ lỗi cho những người share

Tóm lại 1 câu bài viết của bạn hoàn toàn không có giá trị nó chỉ thể hiện 1 điều bạn là người quá tham lam Bác nên đọc kĩ trước khi nói người khác bác nhé! bác không nhìn à! bác ấy bảo phát hiện ra cách mới và share cho em để em làm chứng là cách của bác ấy thành công! em không hề xin xỏ bác ấy trước! em test xong thấy cách của bác ấy hiệu quả nên muồn đăng lên cho mọi ng xem và làm chứng cho bác ấy là đúng sự thật! hiểu chưa? còn y kiến của em em vẫn bảo vệ! không có gì sai cả

tapu_kute123

Ý bạn là không nên share cũng không nên khoe ...ai nghĩ ra người ấy hưởng ...hay share cho bạn bè thân thiết thôi.

Mình đang phân vân không biết có nên làm tool phá băng thông nữa hay không. Nếu tool mới này tung ra thì không biết thế nào nhỉ ? Viettel chắc hận mình lắm...chà chà
Chấp nhận với bác là lắm người đi xin về rồi lại bảo của mình và đi share ở diễn đàn khác! Nhưng còn rất rất nhiều học sinh, sinh viên cùng kiệt cần lòng tốt của những người như bác! Nếu bác viết được tool thì mong là vẫn share cho anh em! Mong bác suy nghĩ về chuyện này! Chân thành cảm hơn những người có lòng tốt như bác!

Hiện giờ em tự mày mò vẫn cho lên max speed được nhưng mà theo kiểu ăn may thì phải, chứ cái cảnh mỗi lần muốn dùng mạng phải hý hoáy chừng nửa tiếng nó mới lên max speed cho!

Tayson

các bạn xem nhé!

1 lần nữa xin Thank bác! Inbox mình với

hom_qua

Phá được thì tốt nhất im mồm lại thì hơn. Phá được mà không share, cứ khoe mẽ chả khác nào chêu tức những người khác. Chẳng hay ho gì.

duongthang_2004

Phá được thì tốt nhất im mồm lại thì hơn. Phá được mà không share, cứ khoe mẽ chả khác nào chêu tức những người khác. Chẳng hay ho gì. Chuẩn! bác này nói câu chuẩn này!

Em phá được nhưng để làm chứng cho ng phát hiện ra nó thôi chứ em không share hay làm gì khác! im là thượng sách!

Amott

Nếu các bạn có ý nghĩ như chủ topic thì đừng có lên vn-zOom

ở đây là nơi các bạn trao đổi vs nhau, ai thích hay có long sẽ share cho bí quyết, thử bạn ăn 1 mình nữa hết cũng share xin người khác

Này nhé , giả sử bạn hack dc bang thong==> bạn có dám chat là bạn sẽ sài dc chon đời không

Nếu mò hoài mà không ra bạn có bõ tiền cho mấy cái hang nó bốc lột bọn sinh viên phải cầu cứu trên mạng à. Vs số tiền 120k 1 tháng còn bị bóp bị méo tùm lum thế kia thì bạn sẽ nghĩ sao

Nhưng nếu ai tìm ra cách hack nhà mạng share cho anh em(trừ mấy đồ vô ý thức,) mình chànwfg vn zoom nhà mình vững mạnh muôn đời, về mấy cái 3g cho viettel nó fix chết nó luôn cũng không hết lỗi

vic_ko0l

Em cũng nản về mấy cái vụ mạng mủng này lắm rồi! Em ở trọ, mình đăng ký mạng riêng thì tiền đâu ra, rủ ng ta thì ng ta cứ dùng cái mạng nhà chủ nát như tươm. Mạng viettel ấy, nát như chưa từng nát, cứ tối đến là time out các bạn ạ, có mạng mà không làm được gì vì có vào được đâu!

Em nản lắm rồi, kêu họ đổi sang cáp quang thì mãi không thèm đổi,cứ bảo là có mấy người dùng đâu. Chán! Nản toàn tập!

khoa_lovely

Nói tóm lại ,nếu MIU mà xem youtube không bị lag thì cũng chẳng cần phá làm gì,chú thủ thuật down thì cứ chịu khó xem kĩ một lúc thì cũng ra thôi .Mình cũng dùng tool của bạn ForceF5 thấy vẫn dùng ngon đấy.

kayoki1985

mình thấy có người tốt kẻ không tốt ,đồng ý thời nay nhiều kẻ gian,,đểu,nhưng không nên vơ đũa cả nắm,tìm ra cách rồi xài 1 mình xem ra không hay,mang tính cá nhân,chia sẻ giúp người thực sự cần cũng cẳm thấy vui ,mang tính cộng đồng,người biết chỉ người không biết ,hình ảnh đó đẹp mà,nên thấy chú ý cách share và người cần share là ok,không có chia sẻ không có internet

Bác nào có thì ủm 1 mình mà xài , sẵn tiện đào lỗ sống với dế luôn . Vài bữa nó Fix thì lại lăn lộn hết diễn đàn này qua diễn đàn khác . Thực tế thì các bạn ăn nói quá mâu thuẫn . Ngày nào miu chưa phá được thì còn bóng dáng mấy bác , phá được rồi thì ai về nhà nấy ngủ ngon . Bị Fix thì mò lên lại . Quy luật này éo bao giờ thay đổi .

Các chủ đề có liên quan khác