Phần mềm hữu ích với Internet
By jojoolio121
#579850 Hồi trước cũng có biết hack 3g là gì đâu , từ hồi 22/11 nhà mạng viettel để tốc độ gói MCTĐ thành 128kbps thì mình cũng bức xúc vì tiền thì mất nhiều mà tốc độ thì chậm kể cả cho dù nó là kết nối không dây hay mạng có quá nhiều ng dùng đi chăng nữa .

Còn về mấy thằng trẻ trâu thích post ảnh thì bạn cứ lờ nó đi , chúng nó tự sướng thì kệ mắc mớ gì bạn tự nhiên còn phải lập ra thêm cái pic nữa để chửi chúng nó . Giống như cái kiểu mấy đứa diễn viên tạo scandal lên cho nổi tiếng ấy
By hoa.nguyenxuan50
By matthewdinh242
#579853 em sẽ làm chuột bạch cho bác! yahoo em: quang_2006_bg

em cũng muốn thử thôi!.hi vọng sẽ ok!

em cũng chán ngán lắm mấy cái vụ băng thông này rồi! Chuột bạch thành khủng long chưa , lâu thế)
By xu_nhok_9x
#579854 Ý bạn là không nên share cũng không nên khoe ...ai nghĩ ra người ấy hưởng ...hay share cho bạn bè thân thiết thôi.

Mình đang phân vân không biết có nên làm tool phá băng thông nữa hay không. Nếu tool mới này tung ra thì không biết thế nào nhỉ ? Viettel chắc hận mình lắm...chà chà
By Troyes
#579855 Anh em cứ bình tĩnh.Viettel đang reset lại mạng để các bạn bóp BT được tốt hơn đó mà.kaka.Chịu khó chờ đợi 1 lúc đi chứ biết làm gì bây giờ.Chỗ em không những MCTĐ còn có 128kbs mà dùng trả tiền theo dung lượng sử dụng 60d/1 kb mà cũng còn có 128kbs.Thế thì có bop vào mắt à
By giang_nguyendong
#579856 Chuột bạch thành khủng long chưa , lâu thế) Bác nhớ nha.bảo share em mãi k share.Bác test lâu quá.e ở hải phòng nóng ruột đợi chờ mãi mà k có gì mà lại sắp bão đến nơi rồi
By haivan13_6
#579859 Ý bạn là không nên share cũng không nên khoe ...ai nghĩ ra người ấy hưởng ...hay share cho bạn bè thân thiết thôi.

Mình đang phân vân không biết có nên làm tool phá băng thông nữa hay không. Nếu tool mới này tung ra thì không biết thế nào nhỉ ? Viettel chắc hận mình lắm...chà chà
Share chứ, đã gọi là nơi chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm dùng Internet cơ mà. E đang định mấy hôm nữa sang đầu tháng mua sim SV viettel về test cái tool của bác vì mới mua cái D-Com mà. Nhanh lên cho e nhờ tí nhé bác chưa dùng Viettel bao giờ, bác mà không share tool thì cái D-Com của e mua về chỉ chạy mỗi MIU thôi à.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym