Phần mềm hữu ích với Internet
By rua_dino_boclua
#579989 mình không pjk bạn nghĩ thế nào nhưng thực chất có rất nhiều người cần nhưng bạn không share đúng chỗ. Bạn nên nghĩ những bạn nào cần nhất và thực sự cần bạn hãy share!! ví dụ như bọn sinh viên cùng kiệt tụi mình chẳng hạn. kinh tế eo hẹp nên mới xài dcom. nếu có điều kiện thì ai xài làm j kéo mạng cho nó khỏe!! còn ý kiến là của riêng bạn!! nhưng vẫn thanks vì tinh thần anh em Bác trách thế sao được. đâu ai biết được lòng người đâu bác. hnay thế này, hsau thế khác thui. Bác thử nêu ra cách để bác 278909 share thật sự đúng chỗ đúng đối tuợng thử đi. Chứ bác nói thế thì thua.
By nhitieuthu_114
#579990 mình không pjk bạn nghĩ thế nào nhưng thực chất có rất nhiều người cần nhưng bạn không share đúng chỗ. Bạn nên nghĩ những bạn nào cần nhất và thực sự cần bạn hãy share!! ví dụ như bọn sinh viên cùng kiệt tụi mình chẳng hạn. kinh tế eo hẹp nên mới xài dcom. nếu có điều kiện thì ai xài làm j kéo mạng cho nó khỏe!! còn ý kiến là của riêng bạn!! nhưng vẫn thanks vì tinh thần anh em cơ, e còn học sinh nè
By Marvyn
#579991 mình không pjk bạn nghĩ thế nào nhưng thực chất có rất nhiều người cần nhưng bạn không share đúng chỗ. Bạn nên nghĩ những bạn nào cần nhất và thực sự cần bạn hãy share!! ví dụ như bọn sinh viên cùng kiệt tụi mình chẳng hạn. kinh tế eo hẹp nên mới xài dcom. nếu có điều kiện thì ai xài làm j kéo mạng cho nó khỏe!! còn ý kiến là của riêng bạn!! nhưng vẫn thanks vì tinh thần anh em cơ, e còn học sinh nè
By Florinio
#579992 share minh với bạn,mail: [email protected]
Như tiêu đề bài viết mong mọi người cùng thảo luận , vì mình đã có cách nhưng mà đang cân não có nên share hay không , vì mình sợ lại như lần trước ai cũng hứa là bí mật mà hôm sau qua các diễn đàn như góc mobi ... vv thấy bê nguyên từng câu chữ of mình qua đó ...

Nhưng cái đó k quan trọng , quan trọng là chính cái lợi ích lâu dài of các bạn
By tinhlacat_catvuilapem
#579993 share minh với bạn,mail: [email protected]
Như tiêu đề bài viết mong mọi người cùng thảo luận , vì mình đã có cách nhưng mà đang cân não có nên share hay không , vì mình sợ lại như lần trước ai cũng hứa là bí mật mà hôm sau qua các diễn đàn như góc mobi ... vv thấy bê nguyên từng câu chữ of mình qua đó ...

By gialang00719
#579996 Thớt đâu nhỉ???

By edwin_nguyen
#579997 Thớt đâu nhỉ???

By thienthan_mongmanh61
#579998 share mình với, đang cần down mấy bộ hài tết,hi [email protected]
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym