Phần mềm hữu ích với Internet
By boxgreenstar
By luckystar_n2t_tt
#579970 nếu bạn quyết định share thì share cho mình với nha. Nếu không thì thôi cũng được
By cacpt2000
#579973 Như tiêu đề bài viết mong mọi người cùng thảo luận , vì mình đã có cách nhưng mà đang cân não có nên share hay không , vì mình sợ lại như lần trước ai cũng hứa là bí mật mà hôm sau qua các diễn đàn như góc mobi ... vv thấy bê nguyên từng câu chữ of mình qua đó ...

Nhưng cái đó k quan trọng , quan trọng là chính cái lợi ích lâu dài of các bạn cái đó là tùy bạn lựa chọn và xem tình hình thế naò, chứ như mấy lần trước mình cũng nản, mới vài hôm nay được bác kia share cho cách áp dụng ở hcm( tuy còn chộp giựt nhưng như thế là quá tốt với tụi sinh viên ngoại tỉnh như mình rùi), vậy mà hwa với hôm nay nhiều bác cứ tỏ ra thông mình, cũng thấy đi xin xỏ nhử mình mà cứ xử như đúng rồi , thể nào 1,2 hôm nữa nó lại k fix cách này, rồi ng chịu thiệt vẫn à chính các bạn. Sinh viên ngoại tỉnh cũng khó có thể lắp mạng dây được, vì chủ phòng trọ đâu phải ai cũng dễ dàng đâu

Mình nghĩ 1 số bạn tuy k phải ở miền Nam nhưng vãn đi xin, rùi share vô tội vạ để rồi MB nó fix ( chắc để bỏ tức cho bạn ấy). Chán với lòng người.

278909, tinh thần của bạn đáng được hoan nghênh, nhưng bạn cứ lựa chọn tình hình cho đúng đắn bạn à.

P/S : Tối mai lên xe về Khánh Hòa, thế là hết lướt net lun
By moon_nice_7688
#579978 Như tiêu đề bài viết mong mọi người cùng thảo luận , vì mình đã có cách nhưng mà đang cân não có nên share hay không , vì mình sợ lại như lần trước ai cũng hứa là bí mật mà hôm sau qua các diễn đàn như góc mobi ... vv thấy bê nguyên từng câu chữ of mình qua đó ...

Nhưng cái đó k quan trọng , quan trọng là chính cái lợi ích lâu dài of các bạn vs tình trạng a e đang khát máu thì nên share.dù gì thank bác share lần trc.nếu lần này định share thì xin bác cái inbox
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym