Phần mềm hữu ích với Internet
By tienvu2812
#575046 Cần pro IT giúp giải thích cái vụ này

hiện mình đang dùng con galaxy s2 bi bóp băng nhưng lai có 1 tốc độ ảo chưa từng thấy

Mình dowload video tu tubemate ( phần mềm dowload video youtube của android ) có tốc độ như sau: 71xx kb/s » 50xx kb/s » 400 kb/s » 0 kb/s » 700 kb/s » 20xx kb/s » 200 kb/s .

Qúa trình này lặp đi lặp lại trong vòng 40s-2p rồi về 45 kb/s

Chẳng có gì khó cả chỉ là bật chế độ máy bay rồi tắt đi.Không phải dân IT nên không biết tí gì chỉ là táy máy được. Giống vụ m-i900 cũng táy máy có sẵn trong máy ra nhưng dùng 1 mình không share. dùng dc nữa năm thì die lên 4rum mới biết không chỉ 1 mình mình mò ra trò này

Mong pro nào biết rõ nguyên nhân cho e câu trả lời " tại máy hay có cơ sở mò ra bw 3g"

nếu có thật thì share cho e chứ chịu không có kiến thức để mò . Gmail : [email protected]

Em lên 4rum chỉ dowload game,phần mềm có gì mod xóa bài chứ đừng die nick em Khổ thân

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By phuong_thai0505
By Will_Nevercry
#578474 Lúc 7k kb thi no chạy 2-3% liền còn bt cũng phải 20-30s, chủ yếu dùng trò này để đọc truyện với video hq thời gian ít
By nguyen200796
#578475 Bạn nào còn dung lượng miễn phí với tốc độ tối đa thử cách này xem sao: đổi APN sang m-wap2.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym