Phần mềm hữu ích với Internet
By diemtrang7588
#578536 bác ngu mới bị nó lừa thôi , tui thừa biết thằng ngochai và biết bác chơi đểu . dại gì share cho bác . cái trò chụp màn ảnh vtv3 của bác xưa rồi nhé !
By Christy
#578537 Tưởng bác này share thế nào??? Té ra đây là kết quả Túm lại vẫn là mệt người hết

Còn cai ônh ngochai_130 các bạn xem ở đây để biết thêm chi tiết Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Mình xin xác nhận là bạn Rio_0305 (vinaboy_010)có share đàng hoàng nhé.có share 1 chút cho mình vào sáng nay.chủ thớt và bạn này đều có tinh thần trong giai đoạn khó khăn này.
By hoanghontim_28892
#578539 bác ngu mới bị nó lừa thôi , tui thừa biết thằng ngochai và biết bác chơi đểu . dại gì share cho bác . cái trò chụp màn ảnh vtv3 của bác xưa rồi nhé ! Chuẩn ngu thì mới bị lừa thôi... cơ mà có bán cách thì cũng phải bán cho đàng hoàng chứ chơi bài Scam thì không ngửi được...

Bán là dùng được thì 50k e cũng mua hết
Mình xin xác nhận là bạn Rio_0305 (vinaboy_010)có share đàng hoàng nhé.có share 1 chút cho mình vào sáng nay.chủ thớt và bạn này đều có tinh thần trong giai đoạn khó khăn này. Bác này chắc cũng là bác bên trên thôi..Topic nào cũng thấy 2 bác nhảy vào cm cùng lúc

Nhân thời buổi loạn lạc kiếm lời đây mà
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym