Phần mềm hữu ích với Internet
By Jerah
#577605 ôi giời hỏi mãi trả thấy ai Phần mềm inbox gì cả chắc mọi cách đã bị khóa rùi ai nghiên cứu được thì share cho mình với

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nguyentranthuyvybeyeu
#577606 cách cũ là apn hả các bác, ai biết thì inbox cho em để test thử với các bác
By crystal_plane_3108
#577607 thôi đọc báo đợi bạn nào nhiệt tình share vậy ! xin nhiều người mà họ làm lơ ! chắc cuốn gối lên tp xài cái mạng 4mb/s wa ! nản cái 3g này rồi ! toàn thấy show chứ không thấy share !
By cuopnganhang_duanangduhoc3000
#577608 mạng mẽo chán wua đi thôi

mình bị từ 3 ngày nay rồi

chiều nay thấy mọi người kêu nó mở rồi mà mình có thấy gì đâu

vẫn cứ 30 40kb không ah
By i_am_just_a_muggle
#577609 Chán quá mình xài ubuntu, với lại modem là cái mc950d mình mua ở ngoài... chả có cái trình qủan lý sất gì hết..... chỉ change được mỗi apn... xài mấy cách này có được cũng chả làm được giống tct! mới mua cục modem 3g phát wifi cũng không thể làm theo cách này ^^!
By nibduong
#577611 sr mọi người, hôm nay bận, giờ mới onl, ai cần thì inbox mình reply lại cho, share k giới hạn nhé. Rảnh vào check thì lại share tiếp, ae nào thành công thì report và thanks để mọi người biết là tỉ lệ thành công ntn nhé!!! Cách này không cần đăng ký lại đâu. 0mb vẫn làm bình thường được. Còn xịt thì hỉu r`. mọi người đừng gạch đá nhé!!!

Àh mọi người cho mình hỏi tí lun, có gì tư vấn cho mình nhé. Mình đang tính mua 1 usb 3g để sử dụng(vì mới chuyển wa 3g xài, mượn usb của người ta để test). Mọi người cho hỏi là 3g của mọi người có hay bị đứt kết nối không, chứ mình thì hay bị đứt rồi tự nối lại, chơi game ức chế vãi. Không biết là do USB hay do mạng hay do máy nhà nữa, mà cứ tầm 30p là đứt 1 lần r` 1p sau nối lại. Mọi người giúp đỡ mình nhé. Ai biết USB cũ cũ nào tốt, giá bèo chỉ mình mua luôn nhé.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym