beanh_1112

Sau bao ngày nhục như con chùng chục thì hôm nay đã phá được băng thông Mobi .ặc. Đã test

ĐÂY không PHẢI LÀ CÂU LIKE NHƯ NHIỀU AE NÉM ĐÁ NHƯNG ĐÃ PHÁT HIỆN RA CÁCH THÌ CŨNG KIẾM LẠI CÁI HAY HAY CHỨ BÂY GIỜ MÀ SHARE THÌ CHẮC AE CŨNG TUYÊN TRUYỀN KHẮP NƠI RỒI J MÀ CHẲNG BỊ FIX .MÌNH CHỦ YẾU BÊN TINHTE - BÊN ĐÓ CẦN LIKE ĐỂ TĂNG UY TÍN BUÔN BÁN CHO DỄ CHỨ BÊN NÀY Vnz NHIỀU LIKE CŨNG CÓ LÀM GÌ ĐC.

betty_bitty90

Đặt 1 vé sẵn, chứ không biết khi nào đủ 1000 lượt. MIU thì cũng thực sự bó tay rồi. Giờ đang chuyển sang Mimax dùng tạm.

lang_tu

quên luôn cái vụ 1k like đi nhé , về xin gđìh bạn like cho , câu like rẻ rách

Abhinav

đủ 2k lượt thank nhanh thì đến tết mà chậm chắc đến chết , về viettel cho lành các bạn ạ , và xin góp ý với thớt đây là diễn đàn chia sẽ kiến thức và thủ thuật đừng làm những hành động như thế này , nhiều bạn cũng đang khổ vì cái MIU , nếu có chút ý thức thì share nhé đừng câu like trá hình , mình like ủng hộ thôi

đủ 2k lượt thank nhanh thì đến tết mà chậm chắc đến chết , về viettel cho lành các bạn ạ , và xin góp ý với thớt đây là diễn đàn chia sẽ kiến thức và thủ thuật đừng làm những hành động như thế này , nhiều bạn cũng đang khổ vì cái MIU , nếu có chút ý thức thì share nhé đừng câu like trá hình , mình like ủng hộ thôi

ninhhoa_83

Vậy theo bạn cái gì đang chạy 217kb/sec vậy ? Chiều nay 2h là hết thời hạn miu .tui sẽ đăng kí tiếp và ..... Phá

Vậy theo bạn cái gì đang chạy 217kb/sec vậy ? Chiều nay 2h là hết thời hạn miu .tui sẽ đăng kí tiếp và ..... Phá

các bạn cứ mua sim viettel về đăng kí mimax xong sài không bi bóp.. dại gì đưa tiền cho mấy thằng này.....

Engel

các bạn cứ mua sim viettel về đăng kí mimax xong sài không bi bóp.. dại gì đưa tiền cho mấy thằng này.....

tigonhoa57

Tưởng gì? Down load ở youtube. tui cũng có lúc làm được, kết hợp m-... và roaming sang Vina nhưng cũng được một lúc nó bóp lại, thử rất nhiều cách nhưng Mobi đã thực sự chiến thắng

phu0ngthj3ugj4

Tưởng gì? Down load ở youtube. tui cũng có lúc làm được, kết hợp m-... và roaming sang Vina nhưng cũng được một lúc nó bóp lại, thử rất nhiều cách nhưng Mobi đã thực sự chiến thắng

Các chủ đề có liên quan khác