Phần mềm hữu ích với Internet
By tructhanh_0918
#574868 Tình hình là máy tính nhà em khi xem full màn hình youtube sẽ hiện lên "Press ESC to exit fullscreen" sau đó màn hình sẽ đen ngòm, load mãi không xong hay có xem được thì cũng giật lên giật xuống >"< (Chỉ youtube mới bị lỗi này, các trang khác xem full bình thường) Em đã tham khảo trên mạng thấy sửa được bằng phần mềm Hex editor nhưng đã tải về, xem hướng dẫn mà không sửa đượcT___T

Có ai biết sử dụng Hex editor hay có giải pháp nào khác để khắc phục không ạ? Em Thank ạ *cúi đầu*

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nthanhxuan80
#577706 Mà còn nữa cơ! bây h xem youtube nó cứ báo video này hiện không có, phải f5 đến gần chục lần mới xem được. Có ai bị thế không? bực ghê
By cobedautay_23
#577709 Mà còn nữa cơ! bây h xem youtube nó cứ báo video này hiện không có, phải f5 đến gần chục lần mới xem được. Có ai bị thế không? bực ghê
By Johnnie
#577710 Mà còn nữa cơ! bây h xem youtube nó cứ báo video này hiện không có, phải f5 đến gần chục lần mới xem được. Có ai bị thế không? bực ghê Mình cũng bị thế bạn ơi Đầu tiên cứ tưởng clip bị xoá đi thật. Nhưng sau mở mấy clip khác cũng bị như thế=.=" Mới bị mấy ngày nay thôi ức chế>"<
By Verrall
#577712 bạn xài trình duyệt gì thế?? Firefox với google chrome bạn ạ. Thử cả 2 cái rồi đều bị lỗi đấyT____T
By Adael
#577714 Haizz đang xem dở phim không thể kiềm chế được nên mình đã cài lại windows rồi Thank mọi người:x
By ninhden_iso9002
#577715 cac ban vao seting cua man hinh vi deo tren youtube roi chon tv thu hai sau do chon allow va cloes thi ok thoi
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online