Phần mềm hữu ích với Internet
By vy_vy101
#577779 Inbox mình nhé!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hoanglinh_kha
#577780 sống trong kiếp cùng kiệt là phải đi xin chớ, mấy chú giàu thì không cần xin rồi xài toàn băng thông 100mbs, tụi em cùng kiệt xài toàn 3mbs mà còn bị bóp xuống còn 256kbs thì sao không đi xin được, có người share thì mừng hết lớn, còn có người đòi tiền mới share thì cũng khó tin thiệt nhưng đang kẹt thì làm liều thôi nên mới bị lừa, còn có người biết mà không share thì tụi em chỉ biết ngồi GATO nó thôi
By nguyenthethanhminh_2391990
Rất chuẩn

Giờ AE hãy tẩy chay những thằng mà lập Topic share cách phá BW mà đòi hỏi click hay làm 1 cái gì đó k đáng thì cho ăn gạch ngay lập tức
By hzn_d0i_bzc_nghiz_281090
#577783 có thằng ngu nào bán cách này với giá 50k ko, mấy bạn cứ lao đầu vô làm gì. vnz đã có ng bị lừa và ngay cả mình cũng suýt bị dụ để nó lấy được cách của mình. mình cũng suýt bị đụ để lấy céc của mình , may thật
By racroiso1
#577788 một đời người cũng có có nhiều lúc ngu,nhiều người ngu cùng một lúc thì cũng không phải ngu lắm đâu, mà chỉ vì họ hơi tham. tham lẽ nhiều mà nhanh.biết làm sao được, muốn tiết kiệm mà.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym